Habari njema iliyoandikwa na Matayo. Matayo, sura ya kwanza. Haya ni majina ya babu za Yesu Kristo wa uzao wa Daudi, wa uzao wa Abrahamu. Abrahamu alizaa Isaka. Isaka alizaa Yakobo. Yakobo alizaa Yuda na wandugu zake. Yuda alizaa Peresi na Zera kutoka mke wake Tamari. Peresi alizaa Hesironi. Hesironi alizaa Ramu. Ramu alizaa Aminadabu. Aminadabu alizaa Nasoni. Nasoni alizaa Salumoni. Salumoni alizaa Boazi kutoka mke wake Rahaba. Boazi alizaa Obedi kutoka mke wake Ruta. Obedi alizaa Yese. Yese alizaa Mfalme Daudi. Daudi alizaa Solomono, mama yake ndiye yule aliyekuwa mke wa marehemu Uria. Solomono alizaa Rehoboamu. Rehoboamu alizaa Abia. Abia alizaa Asa. Asa alizaa Yosafati. Yosafati alizaa Yoramu. Yoramu alizaa Uzia. Uzia alizaa Yotamu. Yotamu alizaa Ahazi. Ahazi alizaa Hezekia. Hezekia alizaa Manase. Manase alizaa Amoni. Amoni alizaa Yosia. Yosia alizaa Yekonia na wa ndugu zake wakati Waisraeli walipohamishwa kwenda Babeli. Nyuma ya kuhamishwa kwa Waisraeli kwenda Babeli, Yekonia alizaa Saltieli. Saltieli alizaa Zerubabeli. Zerubabeli alizaa Abihudi. Abihudi alizaa Eliakimu. Eliakimu alizaa Azoro. Azoro alizaa Zadoki. Zadoki alizaa Akimu. Akimu alizaa Elihudi. Elihudi alizaa Eleazari. Eleazari alizaa Matani. Matani alizaa Yakobo. Yakobo alizaa Yosefu. Yule alikuwa mume wa Maria, mama ya Yesu anayeitwa Kristo. Hivi hesabu ya vizazi vyote tangia Abrahamu mpaka Daudi ni vizazi kumi na vine. Na tangia Daudi mpaka Waisraeli walipohamishwa kwenda Babeli ni vizazi kumi na vine. Na tangia Waisraeli walipohamishwa kwenda Babeli mpaka kuzaliwa kwa Kristo ni vizazi kumi na vine. Hii ndiyo habari ya kuzaliwa kwa Yesu Kristo. Maria mama yake, alikuwa mchumba wa Yosefu, lakini mbele hawajakaa pamoja, akapata mimba kwa uwezo wa Roho Mutakatifu. Yosefu mchumba wake alikuwa mtu wa haki. Naye hakutaka kumpatisha haya mbele ya watu, akakusudia kuachana naye kwa siri. Naye alipokuwa angali akifikiri juu ya maneno hayo, malaika wa Bwana akamtokea katika ndoto na kumwambia hivi: Wewe Yosefu, mwana wa Daudi, usiogope kumwoa mchumba wako Maria. Kwa maana mimba yake imetokana na uwezo wa Roho Mtakatifu. Yeye atazaa mtoto mwanaume. Nawe utamwita jina lake Yesu, kwa maana ndiye atakayewaokoa watu wake toka katika zambi zao. Mambo hayo yote yalitukia kusudi yatimie maneno Bwana aliyosema kwa njia ya nabii. Angalia, bikira atapata mimba atazaa mtoto mwanaume, naye ataitwa Emanueli, maana yake Mungu yuko pamoja nasi. Na wakati Yosefu alipoamuka, akafanya sawa vile malaika wa Bwana alivyomwagiza. Akamwoa Maria, lakini hakulala naye mpaka alipozaa yule mtoto mwanaume. Yosefu akamuita jina lake Yesu.