Marko sura ya 16. Siku ya Sabato ilipokwisha kupita Maria wa Magdala na Maria mama ya Yakobo na mwanamke mwingine Salome, walinunua marasi kusudi waende kupakaa maiti ya Yesu. Siku ya kwanza ya Juma, asubuhi mapema, wakati jua lilipoanza kutokea, wakaenda kwenye kaburi. Nao walienda wakiulizana, ni nani atakayetusukumia lile jiwe kutoka kwenye kingilio cha kaburi? Lakini walipoinua macho, wakaona kwamba lile jiwe lilikuwa limekwisha kusukumwa pembeni. Jiwe lile lilikuwa kubwa sana. Basi wakaingia ndani ya kaburi, na mule wakaona kijana mumoja akiikaa upande wa kuume akivaa kanzu nyeupe, nao wakashituka. Lakini kijana yule akawaambia: Musishituke. Munamtafuta Yesu wa Nazareti aliyetundikwa juu ya msalaba. Yeye amefufuka, hayuko hapa. Mwangalie, hapa ni pahali walipomuweka. Mwende sasa kupasha habari kwa wanafunzi wake na kwa Petro. Muambie kwamba anawatangulia Galilaya nao watamwona kule sawa vile alivyowaambia. Basi walitoka kwenye kaburi na kukimbia mbio, walikuwa wakitetemeka na kushangaa sana, nao hawakumwambia mtu yeyote kwa sababu waliogopa. Yesu alipokwisha kufufuka, asubuhi mapema, siku ya kwanza ya juma, alimutokea kwanza Maria wa Magdala, yule aliyefukuza pepo saba toka ndani yake. Huyu akaenda kupasha habari kwa wale waliokuwa wakikaa pamoja na Yesu. Walikuwa wakiomboleza na kulia, na waliposikia jinsi Maria alivyowaambia kwamba Yesu ni mzima na kwamba amemwona, hawakumsadikia. Kisha Yesu akawatokea wanafunzi wawili akiwa na sura ingine. Wanafunzi hao walikuwa wanakwenda kwenye vijiji, nao wakarudi na kuwapasha wanafunzi wengine habari ile, lakini wao vile vile hawakusadikia. Kwa mwisho Yesu akawatokea wanafunzi kumi na mumoja walipokuwa wakikula naye, akawakaripia kwa sababu ya kutokuamini kwao na kwa sababu ya ugumu wao, kwa maana hawakusadikia wale waliomuona nyuma ya kufufuka kwake. Kisha akawaambia mwende katika dunia yote na kuhubiri habari njema kwa kila mtu. Anayeamini na kubatizwa ataokolewa lakini asiyeamini atahukumiwa. Nao wote watakao niamini watafanya vitambulisho hivi: watafukuza pepo kwa jina langu, watasema kwa lugha mupya, watishika nyoka au kunywa sumu yoyote, hawatakufa, wataweka mikono yao juu ya wagonjwa, nao watapona. Bwana Yesu alipokwisha kusema nao maneno hayo, akanyanyuliwa juu kwenda mbinguni na kuikaa kwa upande wa kuume wa Mungu. Nao wanafunzi wakaenda kuhubiri fasi zote. Bwana akatumika pamoja nao na kuhakikisha ukweli wa mahubiri yao kwa njia ya vitambulisho walivyofanya.