Ufunuo sura ya kumi na sita. Kisha nikasikia sauti kubwa ikitoka katika hekalu ikiwaambia wale wa malaika saba. Mwende kumwanga vile vikombe saba vya kasirani ya Mungu juu ya dunia. Malaika wa kwanza akamwanga kikombe chake katika dunia. Halafu majipu mabaya na yenye kuumiza sana yakaota juu ya watu waliokuwa na chapa ya yule nyama na walioabudu sanamu yake. Malaika wa pili akamwanga kikombe chake katika bahari. Maji yakageuka na kuwa kama damu ya mufu, na viumbe vyote vyenye uzima vilivyokuwa ndani ya bahari vikakufa. Malaika wa tatu akamwanga kikombe chake katika mito na chemichemi za maji, na maji yao yakageuka damu. Nikasikia malaika anayekuwa na uwezo wa kuamuru maji akisema, ewe mtakatifu, unayekuwa na uliyekuwa wewe, unahukumu kufuatana na haki. Watu hawa walimwanga damu ya watu wako na ya manabii wako, kwa sababu hiyo sasa umewakunywesha damu, nao wanastahili kutendewa vile. Kisha nikasikia sauti ikitoka kwenye mazabahu ikisema Hakika ewe Bwana wetu Mungu mwenye uwezo, wewe unatoa hukumu za kweli na za haki. Malaika wa ine akamwanga kikombe chake juu ya jua, nalo likapewa uwezo wa kuwaunguza watu kwa joto lake. Watu wakaunguzwa na lile joto kali, hata wakatukana jina la Mungu anayekuwa na uwezo wa kuamuru mapigo yale. Wakakataa kugeuka toka zambi zao na kumutukuza Mungu. Malaika watano akamwanga kikombe chake juu ya kiti cha kifalme cha yule nyama wa ajabu, na ufalme wake ukafunikwa na giza. Watu wakaanza kutafuna ndimi zao kwa sababu ya maumivu, wakamutukana Mungu wa mbinguni kwa sababu ya maumivu yao na yale majipu yao, lakini hawakuacha matendo yao mabaya. Malaika wa sita akamwanga kikombe chake katika muto mukubwa Furati, maji yake yakakauka, kusudi njia itengenezwe kwa ajili ya wafalme wanaotoka mashariki. Halafu nikaona pepo wachafu watatu wanaofanana na vyura wakitoka ndani ya kinywa cha yule nyoka mkubwa, na ndani ya kinywa cha yule nyama wa ajabu, na cha yule nabii wa uongo. Hawa ndio pepo wanaoonyesha vitambulisho nao, ndio wanaokwenda kwa wafalme wote wa dunia na kuwakusanya kwa kupigana vita siku ile kubwa ya Mungu mwenye uwezo. Sikiliza, ninakuja kwa saa isiyozaniwa kama vile mwizi. Heri yule anayekesha na kutunza nguo zake vizuri, kusudi asitembe uchi na kujifedhehesha mbele ya watu. Na wale pepo wakawakusanya wale wafalme kwenye nafasi inayoitwa katika Kiebrania Armagedoni. Malaika wa saba akamwanga kikombe chake katika anga. Halafu sauti kubwa ikasikilika kutoka katika hekalu kwenye kiti cha kifalme ikisema, Sasa ni mwisho. Kukatokea umeme, makelele, ngurumo ya radi na tetemeko kubwa la inchi lisilotokea bado tangia watu walipoanza kuishi katika dunia. Kweli tetemeko lile lilikuwa kubwa sana, na ule mji mkubwa ukagawanyika katika sehemu tatu, na miji ya mataifa yote ikabomoka. Mungu hakusahau mji mkubwa Babeli, akaukunywesha kikombe kinachokuwa na divai ya kasirani yake kali. Visanga vyote vikatoweka, na milima haikuonekana tena. Isha mvua ya mawe makubwa yenye uzito wa zaidi ya kilo makumi ine ikanyesha juu ya watu, nao wakamutukana Mungu kwa sababu ya hilo pigo la mvua ya mawe, kwa maana pigo lile lilileta hasara kubwa sana.