Mwanzo sura ya saba. Mwenyezi Mungu akamwambia Noa, ingia ndani ya safina wewe pamoja na jamaa yako yote, kwa maana kati ya watu wote wanaoishi nyakati hizi zako nimekuona wewe peke yako kuwa mwadilifu mbele yangu. Chukua pamoja nawe wanyama wote walio safi, dume na jike saba saba, lakini wanyama walio najisi chukua dume na jike wawili wawili vilevile vile chukua ndege wa angani dume na jike saba-saba ili kuzihifadhi hai aina zao duniani. Baada ya siku saba nitanyesha mvua nchini siku arobaini mchana na usiku, na kila kiumbe hai nilichokiumba duniani nitakiangamiza. Noa akafanya yote kama Mwenyezi Mungu alivyomwamuru. Noa alikuwa na umri wa miaka mia sita wakati gharika ilipotokea nchini. Noa, mkewe wanawe na wake zao wakaingia ndani ya safina ili kuiyepa garika. Wanyama walio safi, wanyama walio najisi, ndege na viumbe vyote vitambavyo wawili wawili dume na jike wakaingia ndani ya safina pamoja na Noa kama Mungu alivyomwamuru. Baada ya siku saba maji ya garika yakaanza kuifunika nchi. Noa alipokuwa na umri wa miaka mia sita Mnamo siku ya kumi na saba ya mwezi wa pili, siku hiyo chemichemi chemi zote za vilindi vya nchi zikabubujika maji, na madirisha ya mbinguni yakafunguka. Mvua ikanyesha nchini siku arobaini mchana na usiku. Siku hiyo hiyo mvua ilipoanza kunyesha, Noa, mkewe na wanawe Shemu, Hamu na Yafethi, pamoja na wake zao waliingia ndani ya safina Waliingia wao wenyewe pamoja na aina zote za wanyama wa porini, wanyama wafugwao, wanyama watambao na ndege wa kila aina. Waliingia ndani ya safina pamoja na Noa wawili wawili wa kila aina ya viumbe hai. Kila aina yao waliingia dume na jike kama Mungu alivyomwamuru Noa. Kisha Mwenyezi Mungu akaufunga mlango wa safina nyuma yake Noa. Garika ilidumu nchini kwa muda wa siku arobaini. Maji yakaongezeka na kuinua safina ikaelea juu ya ardhi. Maji yakaendelea kuongezeka zaidi nchini, na safina ikaelea juu yake. Maji hayo yakawa mengi sana juu ya nchi, yakaifunika milima yote mirefu katika nchi. Yaliongezeka hata kuifunika milima kiasi cha mita saba na nusu. Viumbe wote hai katika nchi wa kafa: ndege, wanyama wa kufugwa, wanyama wa porini, makundi ya viumbe wote katika nchi kavu na wanadamu wote. Naam, kila kiumbe hai katika nchi kavu kilikufa. Mungu akaangamiza kila kiumbe kilichokuwa hai duniani: binadamu, wanyama, viumbe vitambavyo na ndege wa angani; vyote viliangamizwa duniani. Noa tu ndiye aliyesalimika na wale waliokuwa pamoja naye ndani ya safina. Maji hayo yalidumu katika nchi siku mia moja na hamsini.