Kutoka sura ya ishirini, Mwenyezi Mungu alizungumza maneno haya yote akasema: Mimi ndimi Mwenyezi Mungu Mungu wako, niliyekutoa nchini Misri ambako ulikuwa mtumwa. Usiwe na miungu mingine ila mimi. Usijifanyie sanamu ya miungu wa uongo au kinyago cha chochote kilicho mbinguni, katika nchi au majini chini ya dunia. Usisujudie wala kuitumikia, kwa kuwa mimi Mwenyezi Mungu Mungu wako ni Mungu mwenye wivu na wapatiliza wana maovu ya baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha hao wanichukiao, lakini nawafadhili maelfu ya wale wanipendao na kuzishika amri zangu. Usilitaje bure jina langu mimi Mwenyezi Mungu, Mungu wako. Maana mimi Mwenyezi Mungu sitaacha kumwadhibu anayetumia jina langu vibaya. Usisahau kuiweka takatifu siku ya sabato. Siku sita fanya kazi na tenda mambo yako yote, lakini siku ya saba ni sabato ya Mwenyezi Mungu, Mungu wako. Siku hiyo usifanye kazi yoyote, wewe wala mwanao wala binti yako wala mtumwa wako wala watumishi wako wa kike wala mnyama wako wa kufugwa wala mgeni aliye nyumbani mwako. Maana kwa siku sita, mimi Mwenyezi Mungu niliziumba mbingu na dunia, bahari na vyote vilivyomo, kisha nikapumzika siku ya saba. Kwa hiyo, mimi Mwenyezi Mungu niliibariki siku ya sabato nikaitakasa. Waheshimu baba yako na mama yako ili uishi maisha marefu katika nchi ninayokupa mimi Mwenyezi Mungu Mungu wako. Usiue, usizini, Usiibe. Usimushuhudie jirani yako uwongo. Usitamani nyumba ya jirani yako, wala mke wake, wala mutumwa wake wa kiume au wa kike, wala ng'ombe wake, wala punda wake wala chochote kilicho mali ya jirani yako. Watu waliposikia ngurumo na kuona umeme ukiwaka na kuisikia sauti ya parapanda juu ya mulima uliokuwa unafuka moshi, wote waliogopa na kutetemeka. Wote walisimama mbali, wakamwambia Mose, ongea nasi wewe mwenyewe nasi tutakusikiliza, lakini Mwenyezi Mungu asiongee nasi, tusije tukafa. Mose akawaambia, msiogope, maana Mungu amekuja kuwajaribu ili mpate kumcha yeye daima na msitende dhambi. Watu wote walisimama mbali, wakati Mose Alipokaribia lile wingu zito alimokuwa Mungu. Mwenyezi Mungu akamwambia Mose, "Waambie Waisraeli, mmejionea nyinyi wenyewe kwamba nimeongea nani kutoka mbinguni."