Hesabu, sura ya 24. Sasa Balaamu alitambua kwamba Mwenyezi Mungu alipenda kuwabariki Waisraeli. Kwa hiyo hakwenda kupiga bao tena. Akawa anaangalia jangwani. Alitazama juu akawaona Waisraeli wamepiga kambi kila kabila mahali pake. Kisha Roho ya Mungu ikamjia, naye akatamka kauli hii ya Mwenyezi Mungu: Kauli yangu mimi Balamu, mwana wa Peori, kauli ya mtu aliyefumbuliwa macho, kauli ya mtu aliyesikia maneno ya Mungu, mtu aliyeona maono ya Mungu mwenye nguvu, mtu anayesujudu na kuona wazi. Hema zako zapendeza namna gani, Enyi watu wa Yakobo! Naam, kambi zenu enyi watu wa Israeli ni kama mabonde yanayotiririka maji, kama bustani kando kando ya mto, kama mishubiri aliyopanda Mwenyezi Mungu, kama mierezi kando kando ya maji. Watakuwa na hazina ya kutosha ya maji, mbegu yao itapata maji mengi Mfalme wao atakuwa mkuu kuliko Agagi, na ufalme wake utatukuka sana. Mungu aliwachukua kutoka Misri, naye huwapigania kwa nguvu kama nyati. Atayateketeza mataifa yaliyo adui zao, atavunja vunja mifupa yao, atawachoma kwa mishale yake. Ataotea na kulala chini kama simba. Nani atathubutu kumwamsha? Abarikiwe yeyote atakayewabariki nyinyi wa Israeli, alaaniwe yeyote atakayewalaani. Balaki akawaka hasira dhidi ya Balaamu, akakunja mikono kwa ghadhabu na kumwambia, nilikuita uwalaani adui zangu, lakini mara hizi zote tatu Umewabariki. Sasa nenda zako. Nilikuwa nimekuahidi kukupa zawadi nyingi, lakini Mwenyezi Mungu hakukujalia kupata zawadi hizo. Amekunyima. Balaamu akamjibu Balaki, je, sikuwaambia wajumbe ule watuma kwangu kwamba hata kama ungenipa nyumba yako imejaa fedha na dhahabu mimi sitaweza kukiuka agizo la Mwenyezi Mungu kwa kufanya jambo lolote jema au baya kwa hiari yangu mwenyewe. Nilisema, atakachosema Mwenyezi Mungu ndicho nitakachosema.