Samweli wa pili sura ya ishirini na tatu. Yafuatayo ni maneno ya mwisho ya Daudi, ni ujumbe wa Daudi mwana wa Yese, ujumbe wa mtu ambaye Mungu alimufanya awe mkuu. Mungu wa Yakobo alimuteuwa Daudi kuwa mfalume, na maneno yake wa Israeli walifurahi kuyaimba. Roho ya Mwenyezi Mungu Imesema kwa njia yangu, aliyaweka maneno yake kinywani mwangu. Mungu wa Israeli amesema, Mwamba wa Israeli ameniambia, mtu anapowatawala watu kwa haki, atawalaye kwa kumcha Mungu, yeye ni kama mwanga wa asubuhi, jua linapochomoza asubuhi, isiyo na mawingu. Naam, kama mvua inayootesha majani ardhini. Hivyo ndivyo ilivyo nyumba yangu mbele ya Mungu, maana amefanya nami agano la kudumu milele, agano kamili na thabiti, naye atanifanikisha katika matakwa yangu yote. Lakini wasiomcha Mungu wote ni kama miiba inayotupwa tu, maana haiwezi kuchukuliwa kwa mkono; kuishika lazima kutumia chuma au mpini wa mkuki. Watu hao wataangamizwa kabisa kwa moto.