Esta, sura ya saba. Hivyo mfalme na Hamani wakaenda kula karamu na Malkia Esta. Katika siku ya pili walipokuwa wanakunywa divai, mfalme akamuuliza tena Esta, sasa Malkia Esta unataka nini? Niambie nawe utapata. Ombi lako ni nini? Hata kama ni nusu ya ufalme wangu utapewa. Malkia Esta akamjibu, kama nimepata upendeleo kwako, ewe mfalme, na ukiwa radhi kunitimizia ombi langu, haja yangu ni mimi niishi na watu wangu pia, maana mimi na watu wangu tumeuzwa, tuuawe, kuangamizwa na kufutuliwa mbali. Kama tungeuzwa tu kuwa watumwa na wajakazi, ningekaa kimya wala nisingekusumbua, ingawa tutakatiliwa mbali; hakuna adui atakayeweza kufidia hasara hii kwa mfalme. Hapo mfalme Ahasuero akamuuliza Malkia Esta, ni nani huyo athubutuye kufanya jambo kama hilo? Yuko wapi mtu huyo? Esta akamjibu, adui yetu mkuu na mtesi wetu ni huyu muovu Hamani. Hapo Hamani akashikwa na hofu mbele ya malkia na mfalme. Mfalme akasimama kwa hasira, akatoka chumbani kwenye karamu ya divai na kwenda nje kwenye bustani ya ikulu. Hamani alipoona kwamba mfalme amenuia kumwadhibu, alibaki nyuma kumsihi Malkia Esther ayasalimishe maisha yake. Baadaye mfalme alirudi kutoka bustanini na mara alipoingia chumbani walimokuwa wanakunywa divai, alimkuta Hamani amejitupa karibu na kochi ambamo Esther alikuwa amekaa. Kuona hivyo mfalme alisema kwa sauti kuu, hivi mtu huyu anataka kumshika kwa nguvu malikia mbele yangu tena ndani ya ikulu? Mara kabla mfalme hajamaliza kusema, matowashi wakamfunika Hamani uso. Harbona, mmoja wa wale matowashi waliomhudumia mfalme, akasema, Hamani amethubutu hata kutengeneza mti wa kumulia Mordekai ambaye aliyaokoa maisha yako, ewe mfalme. Mti huo wenye urefu wa mita ishirini na mbili bado uko huko nyumbani kwake. Hapo mfalme akaamuru, mulie Hamani papo hapo naye Hamani akauawa hapo kwenye mti wa kulia aliyokuwa amemtayarishia Mordekai. Basi hasira ya mfalme ikapoa.