Zaburi ya 15. Nani ee Mwenyezi Mungu atakayekaa hemani mwako? Nani atakayeishi juu ya mlima wako mtakatifu? Ni mtu aishie bila lawama, atendaye daima yaliyo mema, asemaye ukweli kutoka moyoni. Ni mtu asiyesengenya watu, asiyemtendea uovu rafiki yake wala kumfitini jirani yake. Ni mtu anayewadharau wafisadi, lakini huwaheshimu waheshimu wa mchao Mwenyezi Mungu. Ni mtu asiyegeuza kiapo chake hata kikimtia hasara, asiyekopesha fedha yake kwa riba, wala kupokea rushwa kumdhulumu asiye na hatia. Mtu atendaye hayo kamwe hatatikisika.