Zaburi ya ishirini na tatu. Mwenyezi Mungu ni mchungaji wangu, sitapungukiwa na kitu. Hunipumzisha kwenye malisho mabichi, huniongoza kando ya maji matulivu, na kuirudishia nafsi yangu nguvu mpya. Huniongoza katika njia sawa kwa hisani yake. Nijapopita katika bonde la giza kuu, sitaogopa hatari yoyote maana wewe e ee, mwenyezi Mungu u pamoja nami, gongo lako na fimbo yako vyanilinda. Umeniandalia karamu mbele ya adui zangu, umenipaka mafuta kichwani pangu, kikombe changu umekijaza mpaka kufurika. Kweli wema wako na fadhili zako zitakuwa pamoja nami siku zote za maisha yangu, nami Nitakaa nyumbani mwa Mwenyezi Mungu milele.