Zaburi ya 47. Enyi watu wote, pigeni makofi. Msifuni Mungu kwa sauti za shangwe, maana Mwenyezi Mungu, Mungu mkuu anatisha. Yeye ni mfalme mkuu wa ulimwengu wote. Ametuwezesha kuwashinda watu wa mataifa. Ameyaweka mataifa chini ya mamlaka yetu. Ametuchagulia nchi hii iwe urithi wetu, ambayo ni fahari ya Yakobo anayempenda. Mungu amepanda juu na vigelegele, Mwenyezi Mungu na sauti ya tarumbeta. Mwimbieni Mungu sifa, mwimbieni. Mwimbieni mfalme wetu sifa, mwimbieni. Mwimbieni Mungu sifa kwa tenzi, maana yeye ni mfalme wa ulimwengu wote. Mungu anayatawala mataifa yote. Amekaa katika kiti chake cha enzi kitakatifu. Viongozi wa watu wa mataifa wanakusanyika, wanajiunga na watu wa Mungu wa Abrahamu. Maana nguvu zote duniani ni zake Mungu. Yeye ametukuka sana.