Zaburi ya 84. Jinsi gani yanavyopendeza makao yako Ee Mwenyezi Mungu wa majeshi! Nafsi yangu yatamani mno maskani ya, ya Mwenyezi Mungu; moyo na mwili wangu wote wamshangilia Mungu aliye hai. Hata shomoro wamepata makao yao, mbayuwayu wamejenga vyota vyao humo, wameweka makinda yao katika madhabahu zako, e Mwenyezi Mungu wa majeshi, mfalme wangu na Mungu wangu. Heri wale wanaokaa nyumbani kwako, wakiimba daima sifa zako. Heri watu wanaopata nguvu zao kwako, wanaotamani kuenda kuhiji mlimani kwako wapitapo katika bonde kavu la Baka hulifanya kuwa mahali pa chemchemi na mvua za vuli hulijaza madimbwi. Wanaendelea kupata nguvu zaidi na zaidi watamwona Mungu wa miungu huko Sioni. Usikie sala yangu, e Mwenyezi Mungu wa majeshi, unitegee sikio, e Mungu wa Yakobo. E Mungu umwangalie kwa wema, ngao yetu mfalme; umtazame huyo uliyemweka wakfu kwa mafuta. Siku moja tu maskani mwako ni bora kuliko siku elfu mahali pengine; afadhali kusimama mlangoni pa nyumba yako kuliko kuishi nyumbani kwa watu waovu. Mwenyezi Mungu ni jua letu na ngao yetu; yeye hutuneemesha na kutujalia fahari. Hawanyimi chochote kilichochema wale waishio kwa unyofu. E Mwenyezi Mungu wa majeshi, heri mtu yule anayekutumainia wewe.