Zaburi ya 87. Mungu amejenga mji wake juu ya mlima wake mtakatifu. Mwenyezi Mungu anaupenda mji wa Sioni kuliko makao mengine ya Yakobo. Mambo ya fahari yanasemwa juu yako, e mji wa Mungu. Miongoni mwa wale wanijuwao mimi, wapo watu wa Misri na Babuloni. Kadhalika, Filistia, Tiro na Kushi wote walizaliwa kwako. Na kuhusu Sioni itasemwa, Sioni ni mama wa huyu na huyu. Mungu mkuu atauthibitisha. Mwenyezi Mungu ataandika katika kitabu atakapoorodhesha watu, huyu amezaliwa huko. Wote wanacheza ngoma na kuimba, Sioni chanzo chetu ni kwako.