Zaburi ya mia moja ishirini na saba. Mwenyezi Mungu asipoijenga nyumba, waijengao wanajisumbua bure. Mwenyezi Mungu asipoulinda mji, waulindao wanakesha bure. Mnajisumbua bure kwamuka mapema asubuhi na kuchelewa kwenda kupumzika jioni, mjipatie chakula kwa jasho lenu. Mungu huwaruzuku walio wake hata walalapo. Watoto ni riziki kutoka kwa Mwenyezi Mungu. Watoto ni tuzo lake kwetu sisi. Watoto walio na nguvu ni kama mishale mikononi mwa askari. Heri mtu aliye na mishale hiyo kwa wingi. Hata shindwa atakapokabiliana na adui mahakamani.