Zaburi ya 148 Msifuni Mwenyezi Mungu. Msifuni Mwenyezi Mungu kutoka mbinguni. Msifuni kutoka huko juu mbinguni. Msifuni enyi malaika wake wote. Msifuni enyi nyota zote zing'aazo. Msifuni enyi jua na mwezi. Msifuni enyi nyota zote zing'aazo. Msifuni enyi mbingu za juu, na maji yaliyo juu ya mbingu. Vyote vilisifu jina la Mwenyezi Mungu, maana yeye aliamuru na vyote vikawa. Yeye aliviweka mahali pao daima, kwa amri ambayo haiwezi kubatilishwa. Msifuni Mwenyezi Mungu kutoka duniani, enyi majoka ya baharini na vilindini, msifuni Msifuni enyi moto, mvua ya mawe na theluji, upepo wa tufani unaotimiza amri yake. Msifuni enyi milima na vilima, miti ya matunda na misitu. Msifuni enyi wanyama wa porini na wafugwao, viumbe vitambaavyo na ndege wote. Msifuni enyi wafalme na mataifa yote. Viongozi na watawala wote duniani. Msifuni enyi wavulana na wasichana, wazee wote na watoto pia. Nyote lisifuni jina la Mwenyezi Mungu, maana jina lake peke yake latukuka. Utukufu wake wapita dunia na mbingu. Amewapa watu wake nguvu, heshima kwa watu wote waaminifu, watu wa Israeli, wapenzi wake. Msifuni Mwenyezi Mungu