Zaburi ya mia moja na hamsini. Msifuni Mwenyezi Mungu. Msifuni Mungu katika patakatifu pake. Msifuni katika mbingu zake kuu. Msifuni kwa sababu ya matendo yake makuu. Msifuni kwa ajili ya utukufu wake mkuu. Msifuni kwa mlio wa tarumbeta. Msifuni kwa zeze na kinubi. Msifuni kwa ngoma na kucheza. Msifuni kwa filimbi na banjo. Msifuni kwa kupiga matoazi. Msifuni kwa matoazi ya sauti kubwa. Kila kiumbe hai Kimsifu Mwenyezi Mungu Msifuni Mwenyezi Mungu