Isaya sura ya tano. Nitaimba juu ya rafiki yangu wimbo wa rafiki yangu na shamba lake la mizabibu. Rafiki yangu alikuwa na shamba la mizabibu juu ya kilima chenye rutuba nyingi. Alililima vizuri na kuondoa mawe yote, akawotesha humo mizabibu iliyochaguliwa. Alijenga mnara wa ulinzi katikati yake Akachimba kisima cha kusindikia divai, kisha akangojea lizae zabibu, lakini likazaa zabibu chungu. Kwa hiyo rafiki yangu anasema hivi: Enyi wakazi wa Yerusalemu na watu wa Yuda, amweni tafadhali kati yangu na shamba langu. Ni kitu gani nilichokosa kulifanyia shamba langu? Na nilipotazamia lizae zabibu nzuri Mbona basi likazaa zabibu chungu? Na sasa nitawaambieni nitakavyolifanya hilo shamba langu. Nitauondoa ua wake nalo na litaharibiwa. Nitaubomoa ukuta wake nalo na litakanyagwa kanyagwa, kanyagwa. Nitaliacha liharibiwe kabisa. Mizabibu yake haitapogolewa wala kupaliliwa. Litaota mbigili na miiba. Tena nitayaamuru mawingu yasinyeshe mvua juu yake. Naam, shamba la mizabibu la Mwenyezi Mungu wa majeshi ni jumuiya ya Waisraeli, na mizabibu mizuri aliyoipanda ni watu wa Yuda. Yeye alitazamia watende haki, badala yake wakafanya mauaji. Alitazamia uadilifu, badala yake wakasababisha kilio.