Isaya sura ya tisa. Lakini nchi ile iliyokuwa imekumbwa na huzuni haitabaki daima katika giza hilo kuu. Hapo awali Mungu alizifedhehesha nchi za Zebuluni na Naftali. Lakini siku za usoni ataifanikisha sehemu hii ya baharini na nchi iliyo ng'ambo ya Yordani na hata Galilaya wanamoishi watu wa mataifa. Watu waliotembea gizani wameona mwanga mkubwa. Watu walioishi katika nchi ya giza kuu, sasa mwanga umewaangazia. Wewe, e ee Mungu, umelikuza taifa, umeiongeza furaha yake. Watu wanafurahi mbele yako, wanafuraha kama wakati wa mavuno kama wafura hivyo wanaogawana nyara. Maana nira nzito walizobeba nira walizokuwa wamefungwa na fimbo ya wanyapara wao umezivunja vunja kama wakati wa Wamidiani. Viatu vyote vya washambulizi vitani na mavazi yote yenye madoa ya damu yatateketezwa kama kuni za kuwasha moto. Maana mtoto amezaliwa kwa ajili yetu, tumepewa mtoto wa kiume, naye atapewa mamlaka ya kutawala. Ataitwa Mshauri wa ajabu, Mungu mwenye nguvu, Baba wa milele, Mfalme wa amani. Utawala wake utastawi daima, amani ya ufalme wake haitakoma. Atachukua wadhifa wa Mfalme Daudi na kutawala juu ya ufalme wake. Ataustawisha na kuuimarisha kwa haki na uadilifu, tangu sasa na hata milele. Hayo atayafanya Mwenyezi Mungu wa majeshi. Mwenyezi Mungu ametoa tamko dhidi ya Yakobo, nalo litampata Israeli.