Isaya sura ya hamsini. Mwenyezi Mungu asema hivi: kama nimempa talaka mama yako Yerusalemu, hati ya talaka iko wapi? Au kama niliwauza utumwani, yuko wapi basi huyo niliyemuuzia? Kumbukeni, mliuzwa utumwani kwa maovu yenu. Mama yenu alifukuzwa kwa makosa yenu. Nilipokuja, kwa nini sikukuta mtu? Nilipoita, mbona hamukuitikia? Je, mkono wangu ni mfupi nisiweze kuwaokoeni? Je, sina nguvu ya kuwakomboa? Tazama, kwa kuikemea kidogo bahari hukauka, na mito nikaifanya kuwa jangwa; samaki wake wakafa na kunuka kwa kukosa maji. Mimi hulivika anga giza na kulivalisha vazi la kuomboleza. Bwana Mungu amenipa ufasaha wa lugha niwatie moyo wale waliochoka. Kila asubuhi hunipa hamu ya kusikiliza anayotaka kunifunza. Bwana Mungu amenifanya msikivu, nami na sikuwa mkaidi wala kugeuka mbali naye. Mgongo wangu niliwaachia walionipiga, mashavu yangu waliozing'oa ndevu zangu, walioniaibisha na kunitemea mate, sikujificha mbali nao. Bwana Mungu hunisaidia, kwa hiyo siwezi kufadhaika. Uso wangu nimeukaza kama jiwe, najua kwamba sitaaibishwa. Mtetezi wangu yuko karibu. Ni nani atakayepingana nami? Na aje, tusimame mahakamani. Adui yangu ni nani? na ajitokeze mbele basi. Tazama, Bwana Mungu hunisaidia, ni nani awezaye kusema nina hatia? Adui zangu wote watachakaa kama vazi, nondo watawatafuna. Nani kati yenu amchaye Mwenyezi Mungu? Nani anayetii maneno ya mtumishi wake? Kama yupo atembeaye gizani bila taa, Amtumainie Mwenyezi Mungu na kumtegemea Mungu wake. Lakini nyinyi mnaowasha moto na kujifanyia silaha za mienge, tembeeni kwa mwanga wa moto huo, miali ya moto mliowasha nyinyi wenyewe. mtakachopata kutoka kwa Mwenyezi Mungu ni hiki: nyinyi mtalala chini na mateso makali.