Danieli, sura ya nne. Hapo Danieli aliyeitwa pia Belteshaza akashangaa kwa muda na fikra zake zikamfadhaisha. Mfalume akamwambia. Belteshaza akamjibu, Hayo yote yalimupata Mfalume Nebukadneza. Miezi kumi na miwili baadaye, Mfalume Nebukadneza alikuwa anatembea juu ya dari ya ikulu ya mji wa Babuloni. Basi akasema kwa sauti. Mara tu alipotamka maneno hayo, sauti kutoka mbinguni ikatamka. Mara moja jambo hilo juu ya Mfalme Nebukadneza likatekelezwa. Alifukuzwa mbali na wanadamu. Akawa anakula majani kama ng'ombe. Alilowa kwa umande wa mbinguni na nywele zake zikawa ndefu kama manyoya ya tai na kucha zake kama za ndege.