Hosea sura ya kumi. Nitawajia watu hawa wapotovu na kuwaadhibu. Watu wa mataifa watakusanyika kuwashambulia watakapoadhibiwa kwa ajili ya dhambi zao nyingi. Efraimu ni ndama aliyefundishwa vizuri, akapenda kupura nafaka. Lakini sasa shingo yake nzuri nitaifunga nira. Yuda atalima kwa jembe yeye mwenyewe, na Yakobo atakokota jembe la kupalilia. Pandeni wema kwa faida yenu, nanyi mtavuna upendo. Limeni mashamba yaliyoachwa, maana wakati wa kunitafuta mimi Bwana umefika, nami na nitawanyeshea baraka. Lakini nyinyi mmepanda uovu, nyinyi mmevuna dhuluma, mmekula matunda ya uongo wenu. Wewe Israeli, ulitegemea nguvu zako mwenyewe na wingi wa askari wako, kwa hiyo msukosuko wa vita utawajia watu wako, ngome zako zote zitaharibiwa kama Shalmani alivyoharibu Beth Arbeli vitani, kina mama wakapondwa pamoja na watoto wao. Ndivyo itakavyokuwa kwenu, enyi watu wa Betheli, kwa sababu ya uovu wenu mkuu. Kutakapopambazuka, Mfalme wa Israeli atawatokomeza.