Hosea sura ya kumi na tatu. Mwenyezi Mungu asema Lakini mimi Mwenyezi Mungu ni Mungu wenu ambaye niliwatoa nchini Misri. Hamna Mungu mwingine ila mimi. Wala hakuna uwezaye kuwaokoeni. Ni mimi niliyewatunza mlipokuwa jangwani katika nchi iliyokuwa ya ukame. Lakini mlipokwisha kula na kushiba, mlianza kuwa na kiburi mpaka mkanisahau. Basi nitakuwa kama simba kwenu nyote, nitawavizieni kama chui njiani Nitawarukieni kama dubu aliyenyang'anywa watoto wake. Nitawararua vifua vyenu na kuwala papo hapo kama simba. Nitawararua vipande vipande, kama mnyama wa porini. Nitawaangamiza enyi Waisraeli. Nani ataweza kuwasaidia? Yuko wapi sasa mfalme wenu awaokoe? Wako wapi wale wakuu wenu wawalinde? Nyinyi ndiyo mlioomba tupatie mfalme na wakuu watutawale. Kwa hasira yangu mimi nikawapa mfalme, kisha nikamuondoa kwa ghadhabu yangu. Uovu wa Efraimu uko umeandikwa, dhambi yake imehifadhiwa ghalani. Maumivu kama ya kujifungua mtoto yanamfikia, lakini yeye ni mtoto mpumbavu. Wakati ufikapo wa kuzaliwa yeye hukataa kutoka tumboni kwa mama yanibidi kuwakomboa hawa watu kutoka kuzimu sharti niwaokoe kutoka kifo ewe kifo yako wapi maafa yako ewe kuzimu yako wapi maangamizi yako mimi sitawaonea tena huruma, hata kama Efraimu atastawi kama nyasi, mimi Mwenyezi Mungu nitavumisha upepo wa mashariki, upepo utakaozuka huko jangwani, navyo visima vyake vitakuisha maji, chemchemi zake zitakauka. Hazina zake zote za thamani zitanyakuliwa.