Amosi sura ya sita. Ole wenu nyinyi mnao starehe huko Sioni. Nanyi mnao jiona salama mlimani Samaria. Nyinyi mwaonekana kuwa viongozi wa taifa maarufu ambao Waisraeli wote huwategemea. Haya, nendeni Kalne mkaangalie kila mahali. Tokeni huko mwende hadi mji ule mkubwa wa Hamathi, kisha teremkeni hadi Gathi kwa Wafilisti. Je, faome zao si bora kuliko zenu, na eneo lao si bora kuliko lenu? Nyinyi mnajaribu kuifukuza siku mbaya, lakini mnauleta karibu utawala mdhalimu. Ole wenu mnaolala juu ya vitanda vya pembe za ndovu na kujinyosha juu ya masofa, mkila nyama za wanakondoo na ndama. Nyinyi mnapenda kuimba ovyo na sauti ya vinubi na kubuni ala mpya za muziki, mkimwiga Mfalme Daudi. Mnakunywa divai kwa mabakuli na kujipaka marashi mazuri mno. Lakini hamhuzuniki hata kidogo juu ya kuangamia kwa wazao wa Yosefu. Kwa hiyo mtakuwa wa kwanza kwenda uhamishoni na karamu za wenye kustarehe zitatoweka. Bwana Mwenyezi Mungu ameapa kwa nafsi yake. Mwenyezi Mungu, Mungu wa majeshi asema, Nachukizwa mno na kiburi cha wazawa wa Yakobo, tena na yatukia majumba yao ya fahari. Mji wao na vyote vilivyomo nitawapa adui zao. Kama wakibaki watu kumi katika nyumba moja, wote watakufa. Na atakapokuja mjomba wa aliyekufa kuitoa maiti nje aichome, akamuuliza yeyote atakayokuwako ndani pembeni mwa nyumba, je, kuna mtu mwingine pamoja nawe? Naye atamjibu, la, hamna. Naye atamwambia, nyamaza kimya, tusilitaje hata jina la Mwenyezi Mungu. Tazama, Mwenyezi Mungu anatoa amri, nalo jumba kubwa labomoka vipande vipande na nyumba ndogo kusagika sagika. Je, farasi waweza kupiga mbio miambani? Je, watu huilima bahari kwa ng'ombe? Lakini nyinyi mmeigeuza haki kuwa sumu na tunda la uadilifu kuwa uchungu. Nyinyi mnashangilia juu ya Lodebari na kusema mmeuteka Karnaimu kwa nguvu zenu wenyewe. Mwenyezi Mungu wa majeshi asema hivi, enyi Waisraeli, kweli nitaleta taifa moja lije kuwashambulia nalo litawatesa nyinyi, kuanzia Lebo Hamati kaskazini hadi kijito cha Araba upande wa kusini.