Zekaria, sura ya tisa. Shangilieni sana enyi watu wa Sioni. Paazeni sauti enyi watu wa Yerusalemu. Tazama mfalme wenu anawajieni, anakuja kwa shangwe na ushindi. Ni mpole amepanda punda mwana punda, mtoto wa punda Atatokomeza magari ya vita nchini Efraimu na farasi wa vita kutoka mjini Yerusalemu. Pinde za vita zitavunjiliwa mbali, naye ataleta amani miongoni mwa mataifa. Utawala wake utaenea toka bahari hata bahari, toka mto Eufrate hata miisho ya dunia. Mwenyezi Mungu asema hivi: kwa sababu ya agano langu nanyi, agano lililothibitishwa kwa damu, nitawakomboa wafungwa wenu walio kama wamefungwa katika shimo tupu. Enyi wafungwa wenye tumaini, rudini kwenye ngome yenu. Sasa mimi ninawatangazieni nitawarudishieni mema maradufu. Yuda nitamtumia kama uta wangu, Efraimu nimemfanya mshale wangu. Ee Sioni, watu wako nitawatumia kama upanga kuwashambulia watu wa Ugiriki. Watakuwa kama upanga wa shujaa. Mwenyezi Mungu atawatokea watu wake, atafyatua mishale yake kama umeme. Bwana Mwenyezi Mungu atapiga tarumbeta, atafika pamoja na kimbunga cha kusini. Mwenyezi Mungu wa majeshi atawalinda watu wake, nao watawaangamiza adui zao, watapiga kelele vitani kama walevi wataimwaga damu ya adui zao, itatiririka kama damu ya tambiko iliyomiminwa madhabahuni kutoka bakulini. Wakati huo, Mwenyezi Mungu, Mungu wao, atawaokoa maana, wao ni kundi lake, nao watang'aa katika nchi yake kama mawe ya thamani katika taji. Jinsi gani uzuri na urembo wake ulivyo! Wavulana na wasichana watanawiri kwa wingi wa nafaka na divai mpya.