Malaki sura ya nne. Mwenyezi Mungu wa majeshi asema tazama siku yaja nayo ninawaka kama tanuru wenye kiburi na waovu wote watatupwa humo na kuteketea kama mabua makavu watateketea kabisa pasibaki hata alama lakini kwa ajili yenu nyinyi mnaonicha, uwezo wangu wa kuokoa utawachomozea kama jua lililo na nguvu za kuponya kwenye mionzi yake. Mtatoka mkirukaruka kama ndama watokapo zizini mwao. Siku hiyo mtawakanyaga kanyaga waovu nao watakuwa kama majivu chini ya nyayo zenu. Nasema mimi Mwenyezi Mungu wa majeshi. Kumbukeni sheria, kanuni na maagizo yangu niliyomwamuru Mose mtumishi wangu kule mlimani Horebu, ili awaamuru watu wote wa Israeli. Tazama. Kabla ya kufika siku ile kuna ya kutisha, nitamtuma nabii Eliya. Nabii Eliya atawapatanisha wazazi na watoto wao, la sivyo nitakuja na kuiangamiza nchi yenu.