Waroma sura ya kumi na tatu. Kila mtu anapaswa kuwatii wenye mamlaka katika serikali maana mamlaka yote hutoka kwa Mungu. Nao wenye mamlaka wamewekwa na Mungu. Anayepinga mamlaka ya viongozi anapinga agizo la Mungu. Nao wafanyao hivyo wanajiletea hukumu wenyewe. Maana watawala hawasababishi hofu kwa watu wema ila kwa watu wabaya. Basi, wataka usimwogope mtu mwenye mamlaka? Fanya mema naye atakusifu, maana yeye ni mtumishi wa Mungu anayefanya kazi kwa faida yako. Lakini ukifanya mabaya, basi hunabudi kumwogopa, maana anao kweli uwezo wa kuadhibu. Yeye ni mtumishi wa Mungu kuwaonyesha ghadhabu yake wale watendao maovu. Kwa hiyo ni lazima kuwatii wenye mamlaka, si tu kwa sababu ya kuogopa ghadhabu ya Mungu, bali pia kwa sababu dhamiri inadai hivyo. Kwa sababu hiyo hiyo, nyinyi hulipa kodi. Maana viongozi hao humtumikia Mungu, ikiwa wanatimiza wajibu wao. Mpeni kila mtu haki yake. Mtu wa ushuru, ushuru. Wa kodi, kodi. Na astahilie heshima, heshima. Msiwe na deni kwa mtu yeyote. Isipokuwa tu deni la kupendana. Ampendaye jirani yake ameitekeleza sheria. Maana amri hizi: usizini, Usiue, usitamani, na nyingine zote zimo katika amri hii moja, mpende jirani yako kama unavyojipenda mwenyewe. Ampendaye jirani yake hamtendei vibaya. Basi upendo ni utimilifu wa sheria. Zaidi ya hayo, nyinyi mnajua tumo katika wakati gani. Sasa ndio wakati wa kuamka usingizini. Naam, wokovu wetu uko karibu zaidi sasa kuliko wakati ule tulipoanza kuamini. Usiku unakwisha na mchana unakaribia. Basi tutupilie mbali mambo yote ya giza, tukajitwalie silaha za mwanga, na tuishi kwa adabu kama inavyostahili wakati wa mchana, na wala sio kwa ulafi na ulevi. Uchafu na uasherati, ugomvi na wivu. Bwana Yesu Kristo awe vazileni, msishughulikie tena tamaa zenu za maumbile na kuziridhisha.