Ufunuo. Sura ya tisa. Kisha malaika watano wakapiga tarumbeta yake nami na nikaona nyota iliyokuwa imeanguka juu ya nchi kutoka mbinguni nayo na ikapewa ufunguo wa shimo la kuzimu basi nyota hiyo ikafungua shimo la kuzimu kukatoka moshi wa tanuru kubwa jua na anga vikatiwa giza kwa moshi huo wa kuzimu nzige wakatoka katika moshi huo Wakaingia duniani wakapewa nguvu kama ya nge. Wakaamrishwa wasiharibu nyasi za nchi wala majani wala miti yoyote, bali wawaharibu wale tu ambao hawakupigwa muhuri wa Mungu katika paji la uso. Nzige hao hawakuruhusiwa kuwaua watu ila kuwatesa tu kwa muda wa miezi mitano. Maumivu atakayoyasababisha ni kama maumivu yanayompata mtu wakati anapoumwa na nge. Muda huo watu watatafuta kifo lakini hawatakipata. Watatamani kufa lakini kifo kitawakimbia. Kwa kuonekana nzige hao walikuwa kama farasi waliowekwa tayari kwa vita. Juu ya vichwa vyao walikuwa na taji zilizo kama za dhahabu na nyuso zao zilikuwa kama za binadamu. Nywele zao zilikuwa kama nywele za wanawake na meno yao yalikuwa kama meno ya simba. Vifua vyao vilikuwa vimefunikwa na kitu kama ngao ya chuma. Sauti ya mabawa yao ilikuwa kama sauti ya msafara wa magari ya farasi wengi wanaokimbilia vitani. Walikuwa na mikia na miiba kama nge, na kwa mikia hiyo walikuwa na nguvu ya kwadhuru watu kwa muda wa miezi mitano. Tena wanaye mfalme anayewatawala naye, ndiye malaika wa kuzimu. Jina lake kwa Kiebrania ni Abadoni na kwa Kigiriki ni Apolioni, yaani mwangamizi. Maafa ya kwanza yamepita. Bado mengine mawili yanafuata. Kisha malaika wa sita akapiga tarumbeta yake. Nami nikasikia sauti moja kutoka katika pembe nne za madhabahu ya dhahabu iliyokuwa mbele ya Mungu. Sauti hiyo ikamwambia huyo malaika wa sita mwenye tarumbeta, Wafungulie malaika wanne waliofungwa kwenye mto mkubwa Eufrate. Naye akawafungulia malaika hawa wanne ambao walikuwa wametayarishwa kwa ajili ya saa hiyo ya siku ya mwezi huo wa mwaka huo huo, kuua theluthi moja ya wanadamu. Nilisikia idadi ya majeshi wa panda farasi ilikuwa milioni mia mbili. Hivi ndivyo nilivyowaona hao farasi na wapanda farasi katika hiyo njozi, walikuwa na ngao vifuani zilizokuwa moto mtupu zenye rangi ya samawati na njano kama kiberiti. Vichwa vyao hao farasi vilikuwa kama vya simba, na moto, moshi na kiberiti vilikuwa vinatoka vinywani mwao. Theluthi moja ya wanadamu waliuawa kwa mabaa hayo matatu yaani moto, moshi na kiberiti yaliyokuwa yanatoka katika vinywa vyao. Maana nguvu ya farasi hao ilikuwa vinywani mwao na katika mikia yao. Mikia yao ilifanana na nyoka na ilikuwa na vichwa, nao waliitumia hiyo kuwadhuru watu. Wanaadamu wengine waliobaki, ambao hawakuuawa na mabaa hayo, hawakutubu na kuviacha vitu alivyokuwa ametengeneza kwa mikono yao wenyewe, wala kuacha kuabudu pepo, sanamu za dhahabu, fedha, shaba, mawe na miti, vitu ambavyo haviwezi kuona kusikia, wala kutembea. Wala hawakutubu na kuacha kufanya mauaji, uchawi, uzinzi na wizi.