Sura ya kumi. Kisha nikamwona malaika mwingine mwenye nguvu akishuka kutoka mbinguni. Alikuwa amevikwa wingu na upinde wa mvua kichwani mwake. Uso wake ulikuwa kama jua na miguu yake ilikuwa kama moto. Mikononi mwake alishika kitabu kidogo kimefunguliwa. Aliweka mguu wake wa kulia juu ya bahari na wa kushoto juu ya nchi kavu na kuita kwa sauti kubwa kama ya mgurumo wa simba. Alipopaza sauti, ngurumo saba ziliitikia kwa kishindo. Na hizo ngurumo saba ziliposema, mimi nikataka kuandika, lakini nikasikia sauti kutoka mbinguni, maneno ya ngurumo hizo saba ni siri, usiyaandike. Kisha yule malaika niliyemwona akisimama juu ya bahari na juu ya nchi kavu akainua mkono wake wa kulia juu mbinguni akaapa kwa jina la Mungu aishie milele na milele, Mungu aliyeumba mbingu na vyote vilivyomo, bahari na vyote vilivyomo, dunia na vyote vilivyomo, akasema, wakati wa kusubiri zaidi umekwisha. Lakini wakati yule malaika wa saba atakapotoa sauti ya tarumbeta yake, Mungu atakamilisha mpango wake wa siri, kama alivyowatangazia watumishi wake manabii kisha ile sauti niliyokuwa nimesikia kutoka mbinguni pale awali ikasema nami tena, nenda ukakichukue kile kitabu kilichofunguliwa kilicho, kilicho mkononi mwa malaika asimamaye juu ya bahari na juu ya nchi kavu. Basi nikamwendea huyo malaika nikamwambia, nipe hicho kitabu kidogo. Naye akaniambia, kichukue ukile. Kinywani mwako kitakuwa kitamu kama asali, lakini tumboni Itakuwa kichungu. Basi nikakichukua kitabu hicho kidogo kutoka mkononi mwa huyo malaika, nikakila, nacho kilikuwa kitamu kinywani mwangu kama asali, lakini nilipokimeza kikawa kichungu tumboni mwangu. Kisha nikaambiwa inakubidi tena kutoa unabii kuhusu watu wengi, mataifa, watu wa lugha nyingi na wafalme.