Marko sura ya saba. Baadhi ya Wafarisayo na walimu wa sheria waliokuwa wametoka Yerusalemu walikusanyika mbele ya Yesu. Waliona kwamba baadhi ya wanafunzi wake walikula mikate kwa mikono najisi, yani bila kunawa. Maana Wafarisayo na Wayahudi wengine wote huzingatia mapokeo ya wazee wao. Hawali kitu kabla ya kunawa mikono ipasavyo. Tena hawali kitu chochote kutoka sokoni mpaka wamekiosha kwanza. Kuna pia desturi nyingine walizozipokea toka zamani, kama vile namna ya kuosha vikombe, sufuria na vyombo vya shaba. Basi wafarisayo na walimu wa sheria wakamuuliza Yesu, mbona wanafunzi wako hawajali mapokeo tuliyoyapokea kwa wazee wetu, bali hula chakula kwa mikono najisi? Yesu akawajibu, wanafiki ninyi, nabii Isaya alibashiri ukweli juu yenu alipoandika: watu hawa asema Mungu huniheshimu kwa maneno matupu, lakini mioyoni mwao wako mbali nami. Kuniabudu kwao hakufai, maana mambo wanayofundisha ni maagizo ya kibinadamu tu. Ninyi mnaiacha amri ya Mungu na kushikilia maagizo ya watu. Yesu akaendelea kusema, ninyi mnajua kukwepa kwa ujanja sheria ya Mungu kwa ajili ya kufuata mapokeo yenu. Maana Mose aliamuru, waheshimu baba yako na mama yako, na anayemlaani baba au mama lazima afe. Lakini ninyi mwafundisha, kama mtu anacho kitu ambacho angeweza kuwasaidia nacho baba au mama yake, lakini akasema kwamba kitu hicho ni korban, yani ni zawadi kwa Mungu, basi halazimiki tena kuwasaidia wazazi wake. Hivyo ndivyo mnavyodharau neno la Mungu kwa ajili ya mafundisho mnayopokezana. Tena mnafanya mambo mengi ya namna hiyo. Yesu aliuita tena ule umati wa watu akawaambia, sikilizeni nyote naeleweni. Hakuna kitu kinachoingia ndani ya mtu toka nje ambacho chaweza kumtia mtu unajisi, lakini kinachotoka ndani ya mtu ndicho kinachomtia mtu unajisi Sikieni basi kama mna masikio. Alipouacha umati wa watu na kuingia nyumbani, wanafunzi wake walimuuliza maana ya huo mfano, naye akawaambia, je, hata ninyi hamwelewi? Je, hamwelewi kwamba kitu kinachomwingia mtu toka nje hakiwezi kumtia unajisi? Kwa maana hakimwingii moyoni, ila tumboni, na baadaye hutolewa nje chooni. Kwa kusema hivyo, Yesu alivihalalisha vyakula vyote. Akaendelea kusema, kinachotoka ndani ya mtu ndicho kinachomtia unajisi, kwa maana kutoka ndani, katika moyo wa mtu, hutoka mawazo mabaya yanayosababisha uasherati, wizi, uuaji, uzinzi, uchoyo, uovu, udanganyifu, ufisadi, wivu, kashifa, Kiburi na upumbavu. Maovu hayo yote yatoka ndani ya mtu nayo humtia mtu unajisi. Yesu aliondoka hapo akaenda wilaya ya Tiro. Huko aliingia katika nyumba moja na hakutaka mtu ajue, lakini hakuweza kujificha hapo mwanamke mmoja ambaye binti yake alikuwa na pepo alisikia habari za Yesu. Basi akaja akajitupa chini mbele ya miguu yake. Mama huyo alikuwa Mgiriki, kabila Msirofoinike. Basi akamwomba Yesu amfukuze pepo mchafu kutoka katika binti yake. Yesu akamwambia, kwanza watoto washibe, kwa maana si sawa kuchukua chakula cha watoto na kuwatupia mbwa. Lakini huyo mama akasema, Sawa Mheshimiwa, lakini hata mbwa walio chini ya meza hula makombo ya watoto. Yesu akamwambia, kwa sababu ya neno hilo, nenda, pepo amemtoka binti yako. Basi akaenda nyumbani kwake, akamkuta mtoto amelala kitandani na pepo amekwisha mtoka. Kisha Yesu aliondoka wilaya ya Tiro akapitia Sidoni akafika ziwa Galilaya kwa kupitia nchi ya Dekapoli. Basi wakamletea bubu kiziwi, wakamwomba amwekee mikono. Yesu akamtenga na umati wa watu, akamtia vidole masikioni, akatema mate na kumgusa ulimi. Kisha akatazama juu mbinguni, akapiga kite, akamwambia Efata, maana yake funguka. Mara masikio yake yakafunguka na ulimi wake ukafunguliwa, akaanza kusema sawa. Yesu akawaamuru wasimwambie mtu juu ya jambo hilo, lakini kadiri alivyowakataza ndivyo walivyozidi kutangaza habari hiyo. Watu walishangaa kupita kiasi, wakasema, amefanya yote vyema, amewajalia viziwi wasikie na bubu waseme.