Yohane sura ya kumi na saba. Yesu alipokwisha sema hayo, alitazama juu mbinguni, akasema: Baba, saa imefika, mtukuze mwanao ili naye mwana apate kukutukuza. Maana ulimpa mwanao mamlaka juu ya watu wote, ili awape uzima wa milele wote hao uliyompa. Na uzima wa milele ndio huu, kukujua wewe uliye peke yako Mungu wa kweli na kumjua Yesu Kristo uliye mtuma. Mimi nimekutukuza hapa duniani, nimeikamilisha ile kazi ulionipa niifanye. Sasa Baba, nitukuze mbele yako kwa ule utukufu niliokuwa nao kabla ya kuumbwa ulimwengu. Nimekufanya ujulikane kwa watu wale ulionipa kutoka duniani. Walikuwa watu wako, nawe ukanipa wawe wangu, nao wamelishika neno lako sasa wanajua kwamba kila ulichonipa kimetoka kwako. Mimi nimewapa ule ujumbe ulionipa, nao wameupokea. Wanajua kwamba kweli nimetoka kwako, na wanaamini kwamba wewe ulinituma. Nawaombea hao, siuombei ulimwengu, ila nawaombea wale ulionipa, maana ni wako. Yote niliyo nayo ni yako, na yako ni yangu na utukufu wangu umeonekana katika hao ulionipa. Na sasa naja kwako, simo tena ulimwenguni, lakini wao wamo ulimwenguni. Baba Mtakatifu, kwa nguvu ya jina lako ulilonipa, tafadhali uwaweke salama ili wawe kitu kimoja kama sisi tulivyo mmoja. Nilipokuwa nao, mimi niliwaweka salama kwa nguvu ya jina lako ulilonipa. Mimi nimewalinda wala hakuna hata mmoja wao aliyepotea isipokuwa yule mpotevu, ili maandiko matakatifu yapate kutimia. Basi sasa naja kwako, na nimesema mambo haya ulimwenguni ili waweze kushiriki kikamilifu furaha yangu. Mimi nimewapa ujumbe wako, nao ulimwengu ukawachukia kwa sababu wao si wa ulimwengu, kama vile nami nisivyo wa ulimwengu. Siombi uwatoe ulimwenguni bali naomba uwakinge na yule mwovu. Wawo si wa ulimwengu kama vile nami nisivyo wa ulimwengu. Waweke wakifu katika ukweli, neno lako ni ukweli. Kama vile ulivyonituma ulimwenguni, nami pia nimewatuma wawo ulimwenguni. Na, na kwa ajili yawo mimi mwenyewe najiweka wakifu, ili nawo pia wafanywe wakifu katika ukweli. Siwaombei hawo tu, bali nawaombea pia wote watakaowaamini kutokana na ujumbe wao. Naomba na ili wote wawe kitu kimoja. Baba, naomba wawe ndani yetu kama vile wewe ulivyo ndani yangu, nami ndani yako. Naomba wawe kitu kimoja, kusudi ulimwengu upate kuamini kwamba wewe ulinituma mimi. Nimewapa utukufu ule ule ulionipa mimi, ili wawe kitu kimoja kama vile nasi tulivyo mmoja, mimi niwe ndani yao nawe uwe ndani yangu. Naomba uwakamilishe na kuwa kitu kimoja, ili ulimwengu upate kujua kwamba wewe ulinituma na kwamba unawapenda wao kama unavyonipenda mimi. Baba, nataka hao ulionipa wawe pamoja nami pale nilipo, ili wauone utukufu wangu ulionipa, kwa kuwa ulinipenda kabla ya kuumbwa ulimwengu. Baba mwema, ulimwengu haukujui lakini mimi nakujua, hawa nao wanajua kwamba wewe ulinituma. Nimekufanya ujulikane kwao na nitaendelea kufanya hivyo, ili mapendo uliyo nayo kwangu yawe ndani yao, nami niwe ndani yao.