Waroma, sura ya kumi na sita. Napenda kumjulisha kwenu dada yetu Foibe ambaye ni mtumishi katika kanisa la Kenkrea. Mpokeeni kwa ajili ya Bwana kama iwapasavyo watu wa Mungu. Mpeni msaada wowote atakaohitaji kutoka kwenu. Maana yeye amekuwa mwema sana kwa watu wengi na kwangu pia. Salamu zangu ziwafikie Priska na Akula, wafanyakazi wenzangu katika utumishi wa Kristo Yesu. Wao walihatarisha maisha yao kwa ajili yangu. Wanastahili shukurani, si tu kutoka kwangu, bali pia kutoka kwa makanisa yote ya watu wa mataifa mengine. Salamu zangu pia kwa kanisa linalokutana nyumbani kwao. Salamu zangu zimfikie rafiki yangu Epaineto ambaye ni wa kwanza katika mkoa wa Asiya kumwamini Kristo. Nisalimieni Maria ambaye amefanya kazi kwa bidii kwa ajili yenu. Salamu zangu kwa Androniko na Yunea, wananchi wenzangu waliofungwa gerezani pamoja nami. Wao wanajulikana sana kati ya mitume, tena walikuwa Wakristo kabla yangu mimi. Salamu zangu kwa Ampliato, rafiki yangu katika kuungana na Bwana. Salamu zangu zimfikie Albano, mfanyakazi mwenzangu katika utumishi wa Kristo. Salamu zangu pia warafiki yangu Staku. Nisalimieni Apele, ambaye uaminifu wake kwa Kristo umethibitishwa. Salamu zangu kwa wote walio nyumbani kwa Aristobulo. Salamu zangu kwa Herodiona, mwananchi mwenzangu, na kwa jamaa yote ya Narkisi iliyojiunga na Bwana. Nisalimieni Trufena na Trufosa, wanaofanya kazi katika utumishi wa Bwana, na rafiki yangu Persi ambaye amefanya mengi kwa ajili ya Bwana. Nisalimieni Rufo, mtu hodari sana katika kazi ya Bwana, na mama yake ambaye ni mama yangu pia. Nisalimieni Asunkrito, Flegoni, Helme, Patroba, Helma na ndugu wote walio pamoja nao. Nisalimieni Filologo na Yuliya, Nerea na na dada yake na Ulompa pamoja na watu wote wa Mungu walio pamoja nao. Salimianeni ninyi kwa ninyi kwa ishara ya upendo. Salamu kwenu kutoka kwa makanisa yote ya Kristo. Ndugu zangu, nawasihi muwafichue, muwafichuwe wote wanaosababisha mafarakano na kuwafanya watu wengine waanguke kinyume cha mafundisho mliyofundishwa. Jiepusheni na watu hawo, maana watu wa namna hiyo hawamtumikii Kristo Bwana wetu, bali wanayatumikia matumbo yao wenyewe. Kwa maneno yao matamu na hutuba za kubembeleza hupotosha mioyo ya watu wanyofu. Kila mtu amesikia juu ya utii wenu, na hivyo mmekuwa sababu ya furaha yangu. Na watakeni muwe na hekima katika mambo mema na bila hatia kuhusu mambo mabaya. Naye Mungu aliye chanzo cha amani hata kawia kumponda Shetani chini ya miguu yenu. Neema ya Bwana wetu Yesu iwe nanyi. Timotheo, mfanyakazi mwenzangu, ana wasalimu hali kadhalika. Lukio, Yasoni na Sosipatro, wananchi wenzangu, wana wasalimu nami. Tertio ninayeandika barua hii na wasalimuni Kikristo. Gayo, mwenyeji wangu, pamoja na kanisa lote linalokutana kwake, ana wasalimu Erasto mweka hazina wa mji huu pamoja na Kwarto wanawasalimu. Neema ya Bwana wetu Yesu Kristo yuwe nanyi nyote. Amina. Basi sasa, natumsifu Mungu yeye anaweza kuwaimarisheni katika ile habari njema niliyohubiri juu ya ujumbe wa Yesu Kristo, na katika ile siri iliyofunuliwa na ambayo ilikuwa imefichika kwa karne nyingi zilizopita lakini sasa ukweli huo umefunuliwa kwa njia ya maandiko ya manabii na kwa amri ya Mungu wa milele umedhihirishwa kwa mataifa yote ili wote waweze kuamini na kutii kwake. Mungu aliye peke yake mwenye hekima uwe utukufu kwa njia ya Yesu Kristo milele na milele. Amina.