Ufunuo sura ya nne. Baada ya hayo nilitazama, nikaona mlango umefunguliwa mbinguni na ile sauti niliyoisikia pale awali ambayo ilikuwa kama sauti ya tarumbeta ikasema, njoo hapa juu, nami nitakuonyesha mambo yatakayotukia baadaye. Mara nikakumbwa na Roho. Kumbe huko mbinguni pana kiti cha enzi na juu yake ameketi mmoja huyo. Aliyeketi juu yake alikuwa kama almasi na jiwe zuri jekundu. Upinde wa mvua ulikuwa unang'aa kama zumaridi, na ulikizunguka kiti cha enzi pande zote. Kulikuwa na duara la viti ishirini na vinne kukizunguka kiti cha enzi, na juu ya viti hivyo wazee ishirini na wanne walikuwa wameketi, wa wamevaa mavazi meupe na taji za dhahabu vichwani. Umeme, sauti na ngurumo vilikuwa vinatoka kwenye hicho kiti cha enzi. Taa saba za moto zilikuwa zinawaka mbele ya hicho kiti cha enzi. Taa hizo ni roho saba za Mungu. Mbele ya kiti cha enzi kulikuwa na kitu kama bahari ya kioo angavu kama jiwe ling'aalo sana. Katika pande zote za hicho kiti cha enzi na kukizunguka kulikuwa na viumbe hai vinne. Viumbe hivyo vilikuwa vimejaa macho mbele na nyuma. Kiumbe cha kwanza kilikuwa kama simba, cha pili kama ng'ombe, cha tatu kilikuwa na sura kama mtu, na cha nne kilikuwa kama tai anayeruka. Viumbe hivyo vinne vilikuwa na mabawa sita kila kimoja, na vilikuwa vimejaa macho ndani na nje. Usiku na mchana bila kupumzika, huimba Mtakatifu, Mtakatifu, mtakatifu ni Bwana Mungu mwenye uwezo, aliyekuwako, aliyeko na anayekuja. Kila mara viumbe vinne vilipoimba nyimbo za kumtukuza, kumheshimu na kumshukuru huyo aliyeketi juu ya kiti cha enzi, ambaye anaishi milele na milele, wale wazee ishirini na wanne kujiangusha mbele ya huyo aliyeketi juu ya kiti cha enzi na kumwabudu huyo ambaye anaishi milele na milele, na huziweka taji zao mbele ya kiti cha enzi wakisema, wewe ni Bwana na Mungu wetu, unastahili utukufu na heshima na nguvu, maana wewe uliumba vitu vyote na kwa matakwa yako kila kitu kimepewa uhai na uzima.