Ufunuo sura ya kumi na mbili. Kisha ishara kubwa ikaonekana mbinguni. Palikuwa hapo mwanamke aliyevikwa jua na mwezi chini ya miguu yake na taji ya nyota kumi na mbili juu ya kichwa chake. Alikuwa mjamzito na akapaza sauti kwa maumivu na uchungu wa kujifungua mtoto. Ishara nyingine ikatokea mbinguni, joka kubwa jekundu na lenye pembe kumi na vichwa saba na kila kichwa kilikuwa na taji. Joka hilo liliburuta kwa mkia wake theluthi moja ya nyota za anga na kuzitupa duniani, nalo lilisimama mbele ya huyo mama aliyekuwa karibu kujifungua mtoto, tayari kabisa kummeza mtoto mara tu atakapozaliwa. Kisha mama huyo akajifungua mtoto wa kiume ambaye atayatawala mataifa yote kwa fimbo ya chuma. Lakini mtoto huyo akanyakuliwa na kupelekwa kwa Mungu na kwenye kiti chake cha enzi. Huyo mama akakimbilia jangwani ambako Mungu alikuwa amemtayarishia mahali pa usalama ambapo angehifadhiwa kwa muda wa siku elfu moja mia mbili na sitini. Kisha kukazuka vita mbinguni. Mikaeli na malaika wake walipigana na hilo joka, nalo likawashambulia pamoja na malaika wake lakini joka hilo halikuweza kuwashinda, na hatimaye hapakuwa tena na nafasi mbinguni kwa ajili yake na malaika wake. Basi joka hilo kuu likatupwa nje. Joka hilo ndiye yule joka wa kale ambaye huitwa pia Ibilisi au Shetani, ndiye anayeudanganya ulimwengu wote. Naam, alitupwa duniani na malaika wake wote pamoja naye. Kisha nikasikia sauti kubwa kutoka mbinguni ikisema: sasa ukombozi utokawo kwa Mungu umefika, nguvu na utawala wa Mungu wetu umedhihirika, na Masiha wake ameonyesha mamlaka yake. Maana yule mdhalimu wa ndugu zetu aliyesimama mbele ya Mungu akiwashitaki usiku na mchana, sasa ametupwa nje. Ndugu zetu wameshinda kwa damu ya mwanakondoo na kwa nguvu ya ukweli waliyoutangaza maana hawakuyathamini maisha yao kuwa kitu sana, wakawa tayari kufa. Kwa sababu hiyo, furahini enyi mbingu na vyote vilivyomo ndani yenu! Lakini ole wenu nchi na bahari, maana ibilisi amewajieni akiwa na ghadhabu kuu, kwa sababu anajua kwamba siku zake zilizobakia ni chache. Joka lilipotambua kwamba limetupwa chini duniani likaanza kumwinda yule mama aliyekuwa amejifungua mtoto wa kiume, lakini mama huyo akapewa mabawa mawili ya tai apate kuruka mbali sana na hilo joka, mpaka mahali pake jangwani ambapo angehifadhiwa salama kwa muda wa miaka mitatu na nusu. Basi joka likatapika maji mengi kama mto, yakamfuata huyo mama nyuma ili yamchukue lakini nchi ikamsaidia huyo mama, ikajifunua kama mdomo na kuyameza maji hayo yaliyotoka kinywani mwa hilo joka. Basi hilo joka likamkasirikia huyo mama, likajiondokea, likaenda kupigana na wazawa wengine wa huyo mama, yani wote wanaotii amri za Mungu na kuuzingatia ukweli wa Yesu, na likajisimamia ukingoni mwa bahari.