Ufunuo sura ya kumi na nne. Kisha nikaona mlima Sioni na mwana kondoo amesimama juu yake, pamoja naye walikuwa watu mia moja arobaini na nne elfu ambao juu ya mapaji ya nyuso zao walikuwa wameandikwa jina la mwanakondoo na jina la Baba yake. Basi nikasikia sauti kutoka mbinguni, sauti iliyokuwa kama sauti ya maji mengi na kama sauti ya ngurumo kubwa Sauti niliyoisikia ilikuwa kama sauti ya wachezaji wa muziki wakipiga vinubi. Walikuwa wanaimba wimbo mpya mbele ya kiti cha enzi na mbele ya wale viumbe hai wanne na wale wazee. Hakuna mtu aliyeweza kujifunza wimbo huo isipokuwa tu hawa watu mia moja na arobaini na nne elfu waliokombolewa duniani. Watu hao ndio wale waliojiweka safi kwa kutoonana kimwili na wanawake Nao ni mabikira. Wao humfuata mwana kondoo kokote aendako. Wamekombolewa kutoka miongoni mwa binadamu wengine, wakawa wa kwanza kutolewa kwa Mungu na kwa Mwanakondoo. Hawakupata kamwe kuwa waongo, hawana hatia yoyote. Kisha nikamuona malaika mwingine anaruka juu angani akiwa na habari njema ya milele ya Mungu aitangaze kwa watu wote waishio duniani, kwa mataifa yote, makabila yote, watu wa lugha zote na rangi zote. Akasema kwa sauti kubwa, mcheni Mungu na kumtukuza, maana saa imefika ya kutoa hukumu yake. Mwabuduni yeye aliyeumba mbingu na nchi, bahari na chemchemi za maji. Malaika wa pili alimfuata huyo wa kwanza akisema, ameanguka nam Babuloni mkuu, ameanguka Babuloni ambaye aliwapa mataifa yote wainywe divai yake, divai kali ya uzinzi wake. Na malaika watatu aliwafuata hao wawili akisema kwa sauti kubwa, yeyote anaye mwabudu yule mnyama na sanamu yake na kukubali kutiwa alama yake juu ya paji la uso wake au juu ya mkono wake yeye mwenyewe atakunywa divai ya ghadhabu ya Mungu ambayo imemiminwa katika kikombe cha ghadhabu yake bila kuchanganywa na maji. Mtu huyo atateseka ndani ya moto na kiberiti mbele ya malaika watakatifu na mbele ya Mwanakondoo. Moshi wa moto unaowatesa hupanda juu milele na milele. Watu hao waliomwabudu huyo mnyama na sanamu yake na kutiwa alama ya jina lake hawata kuwa na nafuu yoyote usiku na mchana. Kutokana na hayo, ni lazima watu wa Mungu, yani watu wanaotii amri ya Mungu na kumwamini Yesu wawe na uvumilivu. Kisha nikasikia sauti kutoka mbinguni ikisema, andika: heri watu ambao tangu sasa wanakufa wakiwa wameungana na Bwana. Naye Roho asema nam, watapumzika kutoka taabu zao, maana matunda ya jasho lao yatawafuata. Kisha nikatazama na kumbe palikuwapo wingu jeupe hapo, na juu ya wingu hilo kulikuwa na kiumbe kama mtu. Alikuwa amevaa taji ya dhahabu kichwani na kushika mundu mkononi mwake. Kisha malaika mwingine akatoka hekaluni na kwa sauti kubwa akamwambia yule aliyekuwa amekaa juu ya wingu, tafadhali tumia mundu wako ukavune mavuno, maana wakati wa mavuno umefika, mavuno ya dunia yameiva. Basi yule aliyekuwa amekaa juu ya wingu akautupa mundu wake duniani, na mavuno ya dunia yakavunwa. Kisha malaika mwingine akatoka katika hekalu mbinguni akiwa na mundu wenye makali kisha malaika mwingine msimamizi wa moto akatoka madhabahuni, akamwambia kwa sauti kubwa yule malaika mwenye mundu wenye makali, "Nawe kautumie huo mundu wako wenye makali, ukakate vichala vya mizabibu ya dunia, maana zabibu zake zimeiva." Basi malaika huyo akautupa mundu wake duniani, akakata zabibu za dunia akazitia ndani ya chombo kikubwa cha kusindikia zabibu, chombo cha ghadhabu ya Mungu. Zabibu zikakamuliwa ndani ya chombo hicho cha kusindikia zabibu kilichoko nje ya mji, na damu ikatoka katika chombo hicho, mtiririko mrefu kiasi cha kilomita mia tatu na kina chake kiasi cha mita mia mbili.