na kwa takadra kuwa na maana e, jisa mujitu fanyilizo Yusufu na malaiko kumeza izi zote zawe kasizo ntaikuwariko maana e, ah, ipisire, muda ipisire, lakini Yusufu tete sabri tetu maana e himilile mpaka mujitu maana e kumeo, wakti we wakulie, maana e jisa yaktimizo