na yusuf furahile zaidi zaidi maana isabu ykuaetelela mune binyamin kumona isatena wafanyirize maanae karamu kake nyumbani apo watindilile wana kuja nini lakini takuwambila ye ni nani badi au kuja isatena yusufu wambile wantu afanya po kazi maanae waerezeni mijunia chakuja na kila chintu