Hamjambo, hamjambo sana! Ninafurahi sana kwa sababu mmefika tena kusikia neno la Yesu. Na sasa, tazama kitabu chenye rangi ya kimajifu, utaona habari zetu za leo. Ukiona picha hii, unaona sasa. Yesu aliambia wanafunzi wake, baba yangu amenipa uwezo wote, napenda ninyi muende katika dunia yote na kuambia watu wote juu yangu. Ambia wote kama nina uwezo kusamehe dhambi na kuwapatia uzima wa milele nitakuwa pamoja nanyi nyote siku zote mpaka mwisho wa dunia. Yesu aliambia wanafunzi wake ya kwamba wakati wake wa kurudi mbinguni kuwa pamoja na baba yake uliisha fika, alipeleka wanafunzi wake juu ya mlima unaoitwa Mizeituni. Kisha Yesu akawaambia, mubaki hapa Yerusalemu kwa muda kidogo, nitawatumia Roho Mtakatifu. Huyo ataishi ndani yenu, atawajasa na uwezo wa Mungu, kisha mutawezeshwa Mwanze sasa Yerusalemu, kisha muende Yudaya na Samaria mpaka mwisho wa dunia. Yesu alipomaliza kusema, akapaa mbinguni, akafichwa na mawingu, wanafunzi hawakumuona tena. Haraka sana kulifika wanaume wawili wenye kuvaa nguo nyeupe, wakasimama pale. Walikuwa wamalaika wa Mungu. Walisema, mulimuona Yesu anapaa mbinguni, na siku nyingine atarudi hivyo hivyo, hivyo mulivyomuona leo. Mkumbuke kama siku moja atarudi, na kiisha, hatutakuwa na wakati tena wa kupasha habari za Yesu na kujitolea kuonyesha na kutuponyesha tena kwa dhambi zetu wakati ule.