Tazama picha ya pili. Baada ya Bwana Yesu kupaa mbinguni, wanafunzi walibaki Yerusalemu. Kiisha siku kumi kulitokea kitu cha ajabu sana. Wanafunzi wa Yesu walikuwa wote pamoja ndani ya nyumba, na gafula walisikia sauti ya uvumi kama upepo wa ngufu sana. Uvumi ukazidi mpaka ukaijaza nyumba yote. Alafu wakakiona kitu kama moto sawa, miali ya moto kabisa, ikisimama juu ya kila mwanafunzi kisha kila mtu pale alijaswa na Roho Mtakatifu wa Mungu, na walianza kusema katika lugha zingine wasizozijua wao. Wanafunzi walishangaa sana sababu kitu hiki kilikuwa bado kuonekana duniani. Walijua kama waliisha pokea Roho Mtakatifu wa Mungu kama Yesu alivyosema, mwalimu wao. Sasa walijua kama Yesu alikuwa pamoja nao, sababu Roho wake anaishi ndani yao, na anakaa ndani yetu milele. Roho wa Mungu anatufundisha juu ya Yesu na kutusaidia kufahamu neno lake. Roho wa Mungu anatusaidia kujua uzuri na ubaya, anatuma amani katika mioyo yetu na kutusaidia wakati wa shida. Wakati Mungu alimtuma roho wake, wanafunzi walisema katika lugha bila kuzijua, sababu gani? Ni kwa sababu ni kusudi wale watu waliokuja kwa siku kuu wapate kusikia kila mmoja kwa lugha yake mwenyewe. Na waliposikia hivyo waliyasikia kama ni matendo makuu ya Mungu Mwenyezi.