Tazama picha ya tatu. Waisraeli wengi wenye kutoka inji mbalimbali mbali walikuwa wamefika Yerusalemu kwa mkutano wa hekalo. Waliposikia sauti ya uvumi huo wa upepo, walikuja upesi kuona kama ilitokea ni kitu gani. Walipofika kwa wanafunzi, kila mtu alisikia wanafunzi wanasema katika lugha yake mwenyewe. Wakashangaa sababu walikuwa wanasema juu ya matendo makubwa ya Mungu. Wengine walicheka na kusema kama Wamelewa pombe watu hao. Petro, alikuwa kama mwongozi wa wanafunzi, akasimama akasema, munasema kama tumelewa pombe, lakini si kweli. Vitu vilitokea hapa leo ni maneno yaliyotabiriwa zamani na nabii Yoeli, akasema kwamba katika siku za mwisho Mungu atatuma roho wake juu ya wote wenye mwili na watafanya miujiza kwa kuonyesha uwezo wa Roho Mtakatifu wa Mungu. Kila mtu atakayemwita Mungu, Mungu atamuokoa vile munavyoona ya kuwa sisi leo tumekunywa pombe. Sikia, leo ni roho wa Mungu ameonyesha uwezo wake ndani yetu. Petro akaendelea kuhubiri neno la Mungu na kufanya miujiza. Aliwaambia kama Waisraeli pamoja na Warumi walimuua Yesu msalabani, lakini Mungu alimfufua Yesu, akawa hai tena sababu alishinda mauti. Petro alieleza kwamba walimuona Yesu alipofufuka na aliahidi kutuma Roho wake Mtakatifu, na ilikuwa vile walivyoona na kusikia. Kisha Petro akasema wazi kama watu wa Israeli ni wao walimuua Yesu. Waliposikia yale maneno, aa, wakaumiswa sana waka, wakauliza wakaulizana, tufanye nini? Petro akawambiya mutubu, zambi zenu murudi kwa Yesu, mubatiswe kwa jina lake, ata wasamehe zambi zenu na kuwapatiya Roho uyo Mtakatifu. Watu wengi waliposikia hivyo Petero alivyokuwa akisema, wakawa wafuasi wake wakaito wa wanafunzi. Baadaye lewo kuna watu wengi wenye kuitwa wa Kristo lakini si wafuasi wa Yesu wakweli. Wewe unakuwa na jina la Mkristo tu ama wewe ni mfuasi wa Yesu Kristo? Sikia, ndugu yangu, lazima tukiitwa wa Kristo tu wafuasi wa kweli wa Yesu wa kufuata matendo yake tukiongozwa na Roho Mtakatifu wa Mungu.