Tazama picha ya ine. Watu wengi katika Yerusalemu wakaokoka wakawa wafuasi wa Yesu Kristo. Walifurahi sana na maisha mapya, wakakusanyika kila siku na kushirikiana pamoja na kupendana. Kila siku walienda kwa hekalu kubwa ya Yerusalemu kwa kuomba na kusifu Mungu pamoja. Petro na wengine walifundisha wafuasi wapya juu ya Yesu. Wakakusanyika nyumbani zao na kushiriki kwa chakula. Katika picha hii unawona mkristu mmoja anamsaidiya mzeye kwa kutembeya, mwingine anafundisha juu ya Yesu, wengine wanashirikiana kwa chakula. Ni hivyo hivyo walikuwa wakiambatana kufanya. Mbele ya Yesu kuuawa na waaskari, alishirikiana kwa meza pamoja na wanafunzi wake. Akatwaa mkate, akaumeka, akawapa wanafunzi wake, akawaambia kama ilikuwa mfano wa mwili wake utakapovunjwa kwa ajili yawo msalabani kisha akatoa kikombe cha maji ya matunda akawapatia wanafunzi wake pia, akawaambia kama ni ukumbusho wa damu yake itakapomwangika kwa ajili yao msalabani. Yesu akawaagiza kwamba kila wakati watakapokusanyika na kumega mkate na kunywa kikombe, wangekumbuka kwamba alikufa kwa ajili yao. Basi watakuwa wakifanya hivyo hivyo wakati wowote wa kukusanyika. Watu wengi wa Yerusalemu waliona Wakristo wanaokusanyika na kumsifu Mungu na kusaidiana kwa upendo. Waliona matendo mazuri ya Wakristo, wakataka kufanana na wao, wakatubu dhambi zao, wakampokea Yesu kuwa mwokozi wao. Roho Mtakatifu wa Mungu aliwafikia kuishi ndani ya mioyo yao kama alivyowafikia Wakristo wengine. Na wewe, ndugu yangu Uniambie, wewe ni Mkristo? Nataka kusema Mkristo wa kweli. Wengi wanajiita wa Kristo sababu wanaenda kanisani au wazazi wao ni wa Kristo au wamebatizwa na kuimba kwa kwaya au kufundisha watoto siku ya Mungu au kusaidia maskini au kuolewa katika kanisa. Lakini ndugu yangu, vile vitu havingeweza kamwe kutugeuza sisi kuwa wa Kristo. Yesu tu anaweza kugeuza maisha yetu atubadilishe. Watu wa Yerusalemu waliona kama Wakristo walikuwa tofauti sababu ya matendo yao, matendo ya ajabu na tabia zao zikibadilika, zenye mwenendo nzuri. Tukiwa na roho wa Mungu kati yetu, watu watajua kwamba sisi tu wana wa Mungu, wanaijua na watajua, wakiona maisha yetu bora mbele za wengi.