Tazama picha ya Sara. Oh, picha hii inahuzunisha, sivyo? Katika masomo haya tutasemezana juu ya Mkristo mmoja aliyempenda Mungu sana, jina lake Stefano. Roho wa Mungu alimpatia uwezo wa kuponyesha watu na kufanya matendo mengi makubwa. Akafundisha watu neno la Bwana wetu Yesu Kristo, lakini watu wamoja hawakumpenda Stefano kamwe wakabishana naye, wakasemesana naye, wakamsemea uwongo na kumshtaki mbele ya wakubwa kama anakatala Musa na sheria. Walipomleta mbele kwa baraza ili ahukumiwe, Stefano aliwakumbusha namna manabii wa Mungu wa zamani waliuawa, na sasa Yesu aliyetumwa kuwa mwokozi wao pia wamemuua. Kisha Stefano akainua kichwa, akamwona Yesu mbinguni akisimama upande wa kuume wa Mungu. Tazama, namuona Yesu anasimama kwa mkono wa kuume wa Mungu. Wakubwa wakazidi kuwa na kasirani sababu ya maneno ya Stefano ya kusema kwamba ndiye Yesu ni mwokozi wa Waisraeli toka Mungu, na kumbe ni wao walimuua huyo mwana wa Mungu. Basi Waisraeli wakampeleka Stefano nje ya mji, wakaanza kumpiga mawe makubwa na kumuua. Wakati wa kufa Stefano akaomba Mungu akasema, ee Bwana Yesu, Usiwahesabie dhambi hii. Kisha akatoa roho yake akafa. Mmoja wa vijana wa waongozi wa Waisraeli akatazama vyote, akachunga manguo ya wale waliompika Stefano mawe. Unamwona pale kijana anayeitwa Saulo, alikuwa na kasirani sana juu ya Stefano. Aliwaza kama kukataza watu wasimfuati Yesu ilikuwa njia ya kumpendeza Mungu. Toka siku ile Saulo akaanza kutesa Wakristo wasimfuate Yesu. Stefano hakukuwa na uoga kamwe wa kumfilia Bwana wetu Yesu Kristo na alipenda sana kupasha habari za Yesu. Alijua kwamba atakuwa pamoja na Yesu nyuma ya kufa kwake. Aliombea wale waliompiga mawe. Sisi tukipigwa mawe kwa ajili ya Yesu tutafanya nini ndugu yangu? Lazima tushuhudie Yesu Kristo ni Bwana.