ya kumi na mbili. Wakati Petro aliwekwa kati ka gereza, Wakristu walikusanyika na kuomba. Ni kweli kuomba Mungu. Wakaendelea na maombi, mchana na usiku waliomba Mungu kuchunga maisha ya Petro. Basi alipofunguliwa aliwaza kwenda kwa nyumba ya Mariya mama wa Yohana Mariko. Wakristu wengi walikuwa wanakusanyika pale na kuomba. Petro akagonga kwa mlango na mtumishi muke aliyeitwa Roda akafika kuangalia ni nani. Akasikia sauti ya Petro alijua, akafurahi sana, alipomuona akapaanza sauti akasema, Petro yuko kwa mlango, lakini walimwambia, wewe ni mwenye wazimu. Akaendelea na kusema kama Petro yuko pale, mwisho akafungua mlango, wakamuona wakashangaa sana. Petro akawaambia namna ya malaika wa Mungu alivyomtoa katika gereza na kumleta huru, na wote wakamsifu Mungu sana. Unaona katika picha, Petro na wengine walishangaa kumwona Petro. Akawaambia kwamba watapasha habari kwa Wakristo wengine, yeye akaenda katika pale pengine isiyojulikana kwa waasikari. Habari hizi zinatufundisha kwamba vyote vinaonekana na vinawezekana kwa Mungu. Na yeye anayesikia maombi yetu, anatujua, anapenda tumuombe, na anapenda tuombeane. Mungu alisema uniombe, na mimi nitakuonyesha vitu vingi vikubwa ulikuwa bado hujavijua. Bado ni vizuri Wakristo kukutana na kuomba Mungu pamoja na kumsifu Mungu. Wewe unaomba pamoja na Wakristo wengine? Tukiomba tungesema kama Mungu afanye mapenzi yake, si mapenzi yetu. Mara na mara tunawaza kama mapenzi yetu ni sawa, lakini ikiwa wakristu hawakuteswa, habari njema haingewezekana kuendea popote ili wampashe Yesu Kristu, hawangetangaza hivyo kamwe. Lakini walifanya hivyo sababu waliifanya pamoja na mateso, na walizidi kushuhudia Yesu Kristu ni mwalimu na mfalume mkuu.