Ungali unamkumbuka Sauli? Sauli alikuwa Mwisraeli kijana katika waongozi aliyechukia sana Wakristo na alisaidia watu wale waliomuua Stefano. Sauli aliendelea kutesa Wakristo akawaza kama anapendeza Mungu na kufanya vile. Siku moja alikuwa njiani kwenda Damasko kwa kutesa Wakristo. Alikuwa na barua toka wakubwa ilimruhusu kukamata Wakristo na kuwaleta mpaka Yerusalemu. Wakifungwa pale. Sauli na wenzake walipofika karibu na Damesiko, gafura au haraka, ilionekana nuru kubwa toka mbinguni na Sauli akaanguka chini, akasikia sauti kimwambia, "Sauli, Sauli, sababu gani unanitesa?" Sauli akasema, ni wewe nani, Bwana? Sauti ikajibu, ni mimi Yesu ambaye unanitesa. Simama uende katika mji wa Damasko, na pale utaambiwa namna ya kufanya. Sauli alishtuka sana. Nuru ikatoweka, na Sauli akasimama, akafungwa macho, lakini hakuweza kuona kitu chochote. Wenzake walimshika kwa mkono kwa kumwongoza. Kwa muda wa siku tatu alikuwa kipofu, hakuona na hakukula wala kunywa chochote. Ya kwanza, Sauli alikuwa mmoja katika waongozi wa dini lakini Aliwachukia wa Kristo na hakujua kama alifanya vita na Mungu. Kuna watu wengi wanaotumika kwa jina la Mungu lakini wako mbali naye. Yapili, hakuna mwenye dhambi nyingi asiyeweza kumfikia Yesu kwa kumsamehe. Watu walimwogopa Sauli wakawaza kama ni mtu mbaya sana, lakini wakati Mungu alisemezana naye, akageuka kuwa mfuasi wa Yesu Kristo kweli kweli. Geusa bande pande ingine.