Tazama sasa picha ya kumi na nne. Sauli alikuwa huko Damasko kwa muda wa siku tatu bila kula wala kunywa alikuwa akingali kipofu alibaki pale na kuomba Mungu na kumgojea vile Mungu atakavyomwambia. Mkristo mmoja katika mji wa Damasko jina lake Anania akaambiwa na Mungu hivi Anania, nataka uende katika barabara inayoitwa Nyoroka kwa nyumba ya Yuda pali utamuwona mtu jina lake Sauli ananiomba sasa hivi ninapenda umfikie na kuweka mkono wako juu ya macho yake apate kuona tena. Anania akasema Bwana, nimesikia maneno ya Sauli, alitesa Wakristu katika Yerusalemu, na sasa amefika hapa kututesa sisi tu. Mungu akasema, wende ufanye vile nilivyokwambia. Nimemchagua Sauli aende kwa mataifa kuwaambia habari zangu, na kwa wafalume wa Waisraeli pia. Atateswa vitu vingi kwa ajili yangu. Ingawa Anania aliogopa Sauli, alienda vile alivyoambiwa. Akaingia kwa nyumba ya Yuda akamwona Sauli, anamuona Sauli anaketi pale kwa kiti tu, na akiogopa Anania akaweka mikono yake kwa macho ya Sauli akasema, ndugu Sauli, Yesu ambaye ulimuona njiani amenituma hapa kwako kwa ajili ya wewe kupokea Roho wa Mungu na kuona tena. Sauli akaona mara moja Alipokea Roho Mtakatifu wa Mungu, akabatizwa. Akabaki siku chache pamoja na Wakristo hapo Damisiki, kisha akaanza kuhubiri Yesu. Sauli alikuwa msemaji mzuri na watu wengi walifika kusikia habari zake. Walishangaa sana sababu mbele Sauli alitesa Wakristo tena, na sasa aligeuka kuwa mfuasi wa Yesu Kristu kweli kweli. Ni hapo nyuma kwa ajili ya usemaji wake alipata jina linaloitwa Paulo, likageuka hivyo Pengine tuko kama Anania, tunaogopa kufanya vile tunavyoambiwa na Mungu. Tukumbuke kwamba Mungu akituambia kufanya vitu, atatupatia wodari na uwezo wa kuifanya. Mungu ameahidi kwenda pamoja na sisi katika vyote, anaweza kututumia, anaweza kutusaidia katika mambo yote.