Tazama picha ya 15. Wakristo wamoja wakatoka Yerusalemu wakaenda mahali pa itwapo Antiokia. Pale walisema habari za Yesu mbele. Walikuwa wanahubiri kwa Waisraeli tu. Kisha watu wa mataifa wengi wakasikia habari za Yesu wakawa Wakristo pia. Wakubwa wa kanisa wa Yerusalemu waliposikia vile, wakatuma Barnaba kwa kuwasaidia. Barnaba alifurahishwa sana na kuwona Wakristu wengi na kujua kwamba walimpenda Mungu na kumtii Yesu Kristo. Barnaba aliona kama kazi pale ilikuwa nyingi ya kumshinda, akatembelea huko kuona Sauli akamwomba afiki Antiokia na kusaidia kufundisha Wakristo wapya. Sauli akafanya vile, na kikundi cha Wakristo wenye kumpenda Mungu kilikuwa kikubwa sana. Siku moja, waongozi wa Wakristu walikuwa wanaomba pamoja Roho wa Mungu alisemezana na wawo, akawaambia, niko na kazi muhimu kwa Sauli na Barnaba. nataka ninyi wa Kristo kuwatuma kwa kazi zawo ambayo nimewawekea. Ninataka watembee mahali pengine na kupasha habari za Yesu Kristu. Katika picha hii tunaona Sauli na Barnaba wanaombewa. Habari hizi zinatufundisha kwamba Roho wa Mungu anataka watu kupeleka habari za Mungu kwa wale waliokuwa bado kusikia habari njema ya Yesu Kristo. Hivyo Paulo na Barnaba hawakuenda peke yao, Wakristu wa Antiokia walienda pamoja nao, lakini hawakukuwa kwa mwili, walikuwa kwa maombi tu. Walienda pamoja nao sababu waliwaombea kila siku, waliwatumia sehemu ya makuta, walikuwa kama wazazi wao waliowatuma kwa kazi. Unajua kama hapa Zairi Kukingali mahali watu hawajasikia habari njema ya Yesu. Wakristo wanapaswa kwenda na kuambia wengine habari za Yesu. Roho wa Mungu akituita kwenda pale, utaweza kukubali na kwenda pamoja, ikiwa wewe nao unajiita mtumishi wa Mungu au unaita mtumishi wa Mungu. Au labda unawaza hivi, kwanza nitaoa nita au nitaolewa kisha nitalea jamaa langu kisha nitajenga nyumba au, au nitafanya kazi kubwa, kisha nitachunga wazazi wangu wakiwa wazee. Pengine Mungu anataka wewe uombee wengine wanaoitwa kwenda pahali pengine na kuwasaidia wapate kusikia habari njema. Hivyo ni lazima tuifanye na tutimize mpango wa Roho Mtakatifu. Tusiache shamba la Mungu kuwa hivyo bila kupashwa habari, tusiwo washomeli kukaa katika shamba la Mungu bila kupasha habari za Yesu Kristo.