Tazama picha ya makumi mbili na tatu. Basi Festo liwali wa Kaisari alituma Paulo Roma kwa mikono ya askari wa Kirumi. Ilikuwa safari mrefu na rafiki za Paulo wa moja walikubali kwenda pamoja naye. Waliingia ndani ya mashua, wakatembea sehemu ya safari, lakini wakati mzuri wa kupita kwa bahari kubwa ilikuwa ikiisha pita. Bahari ikachafuka na upepo mwingi na mawimbi makubwa. Wakaingia bandari moja. Paulo akawapatia shauri kwa kubaki pale. Aliwaambia, tukiendelea na safari tunaweza kupata shida ya vitu kuharibika na watu kufa. Lakini akida wa mashua pamoja na waaskari walitaka kuendelea tu. Basi wakaingia ndani ya mashua tena. Kwa mwanzo bahari ilitulia, kisha kulifika upepo mwingi na dhoruba kali sana na kwa siku nyingi mashua ikarushwa na walianza kutupa miziko baharini kwa kuokoa mashua na watu. Watu wakaogopa, waliwaza kama watakufa na maji tu. Kisha Paulo akawaambia, mungenisikiliza mbele, lakini musiogope. Mungu amenipatia neno la kusema kama hakuna mtu kati yetu atakapokufa katika maji. Mungu ameniambia kama nitasimama mbele ya Kaisari mfalume kati Karumi sisi zote tutaokoka, lakini mashua itaharibika. Musiogope. Asubuhi mashua ikafika karibu na kisiwa moja, wakajaribu kufikisha mashua kwa inji kavu, lakini walishindwa, wakazama, lakini watu wote walifika kwa inji kavu kwa kukamata mbao, kama unaona ndani ya picha hii. Wakafurahi sana. Uliisha kuwa ndani ya mashua kwa bahari? Ulikuwa na uoga ulipoingia ndani ya mashua ukiona vile inatembea? Tukumbuke kama Mungu yuko pamoja na sisi siku zote. Kumbuke picha ya kwanza, Yesu aliahidi kuwa pamoja na sisi mpaka mwisho wa dunia. Tungejaribu kutia moyo kwa watu wengine wanaokuwa bado kumjua Yesu, kama Paulo alifanya kwa watu wengine waliokuwa pamoja naye.