Tazama sasa picha ya nane. Kiisha gharika, wazao wa Noa walikuwa wengi sana. Watu hao hawakumpenda na kumtii Mungu kama Noa. Walitaka kujipendeza tu. Watu walisema lugha moja na walikusudia kujenga mji mkubwa na mnara mkubwa utakapofika mpaka mbinguni. Walitaka kujifanyia jina kubwa lakini Mungu alishuka kuona mji na mnara huo. Mungu alisema, wote wanasema lugha moja, basi wote pamoja watatimiza mpango ule vizuri. Tuchanganye lugha yao na tuwachafulie ule usemi wao, wasisikilizane. Mungu alichanganya lugha zao. Kikundi moja kikaanza kusema lugha tofauti, kikundi kingine vilevile vile. Basi wakashindwa kusikilizana wakaacha kazi ya kujenga mnara. Watu wa lugha moja walianza kuishi mbali na watu wengine wa lugha ingine. Je, ulifikiri juu ya lugha zote duniani? Basi Mungu akaamuru vile watu wasimfanyie uwasi. Aliharibu mpango wao na kiburi chao. Mahali walipoanza kujenga ule mnara paliitwa Babeli, maana yake mchafuko, sababu Mungu amechanganya mawazo na lugha zao za watu wote, mpaka watawanyike kwa Pande zote ni sababu gani kuna rushwa na kupigana na mambo mengine yote na ni kwa sababu gani Mungu hawezi kukataza mambo hayo yote hayawezi kufanyika na alete amani Oh, ndugu hilo ni swali nzuri lakini tukumbuke kwamba mawazo ya Mungu yanapita kabisa mawazo yetu. Mungu anajua vyote toka mwanzo mpaka mwisho. Sisi hatuwezi kufahamu vyote, hata kujua vitu tunavyovifanya sisi hatuwezi kufahamu, lakini Mungu anajua kila kitu. Tunachokiona, tunachowaza, tunachokitenda, Mungu ana uwezo wa kujua kila kitu, lakini Mungu ana mpango mwingine. Mipango yetu si sawa na mpango wa Mungu. Mimi sijui sababu gani kuna kupigana na kuuana na hivyo vyote vibaya, kama ulivyosema, na njaha na kadhalika. Sababu naona sehemu kidogo, na mpango wa Mungu ni mwingi kupita vile tunavyowaza, lakini Mungu anaona mpango kamili.