Tazama picha ya kumi. Siku moja mjumbe alifika akasema limwambia wanyang'anyi walifika wakapeleka ngombe na punda zako zote wakaua na wachungaji wako wote ni mimi tu nimeokoka na kufika kukwambia habari angalia anamwambia Ayubu mjumbe mwingine akafika akasema eh umeme ulianguka toka mbinguni ukaunguza kondoo zako zote Wachungaji pia walikufa, ni mimi tu nimeokoka kwa, ku, kwa kukwambia habari tu. Kisha mtu mwingine akafika akasema kumefika vikundi tatu ya wizi, wakapeleka ngamia zako zote, waliwaua watumishi wako wote, ni mimi peke yangu nimeokoka kwa kukwambia habari. Mtu mwingine akafika akasema, oh, vijana na binti wako wote wamefariki, walikuwa wanafanya sikukuu pamoja, upepo ukafika gafula haraka sana, wakabomoa nyumba, walikufa wote. Mimi peke nimeokoka kwa kuambia habari hii. Katika picha hii unaweza kuona namna Ayobu alikuwa akisikitika, anashindwa kufanya namna gani kwa kuona watumishi na wajumbe hao wote waliofika wakimpasha habari. Je, unawaza, Ayubu alikuwa na mawazo gani? Wewe ungekuwa na hali gani, kama zile shida zote zingalikufikia? Ayubu alipoteza vitu vyote alivyokuwa navyo na watoto wake wote kwa siku moja tu. Ayubu alihuzunika sana, akasema, nimezaliwa bila kitu na nitakufa bila kitu. Mungu amenipa na sasa amechukua, jina la Mungu lisifiwe. Ingawa vile vyote vibaya vilimtokea Ayubu hakufanya dhambi wala kumtukana Mungu. Je, wewe ungekuwa kama Ayubu?