Tazama picha ya kumi na saba. Sara alikuwa mwenye masikitiko sana kwa sababu wote wawili walipenda sana kuwa na watoto lakini wote wawili walikuwa wazee sana wakati huo. Sara akamwambia Abrahamu Mungu akunipatia wa watoto basi nitakupatia Hagari mjakazi wangu utakapozala watoto naye na watakuwa watoto wangu pengine kwa njia hii tutapata mwana Aburahamu alikubali kufanya vile Sara alivyosema. Sara alimpatia Abrahamu mtumishi wake au mjakazi wake Hagari. Akalala naye akapata mimba. Hagari alipoona kama alipata mimba alimwangalia Sara na kiburi nyingi. Sara alikasirika sana, akamwambia Abrahamu, ni sababu la kosa lako, Hagari ana nizarahu Abrahamu akamwambia Sara, Hagari ni mtumishi wako, ni mjakasi wako, umfanyie namna unavyopenda wewe. Kiisha cha Sara alianza kumkaripia sana Hagari, naye akakimbia. Malaika wa Mungu alimkuta kwa njia, alisema, Hagari, umetoka wapi na unakwenda wapi? Alijibu, ninakimbilia mwenyeji wangu ananisumbua." Wa malaika akamwambia, umrudilie mwenyeji wako, uwe mtumishi wake utazaha mtoto mwanamume, utamuita jina lake Ishimaeli sababu Mungu amesikia kilio chako, lakini mwana wako ataishi mwituni, atapigana na wote na wote watapigana naye. Ukitazama picha hiyo, unaweza kuwona namna Aburahamu anasimama na Sara anakasilika sababu hakukuwa na mtoto na Hagali akimkumbatia mtoto wake. Kisha miaka michache Abrahamu aliwatuma Hagari na Ishmaeli kuishi katika inji nyingine. Je, uniambie sasa, umefundishwa nini kwa habari hizi? Ah, Sara hakukuwa mfumilivu kwa sababu hakuwa na mtoto, hakufumilia mbele ya Mungu. Ndiyo, alikuwa kama akipenda tu apate vitu vyote mara moja haraka kwa mikono yake, na alipenda Mungu atimize vile anavyowaza moyoni mwake, lakini Mungu aliahidi mtoto mwanamume, ila yeye hakumwamini sababu miaka yake ya kuzaa ilikuwa imeisha pita. Alijaribu kujisaidia kuku na kutimiza ahadi za Mungu yeye mwenyewe. Je, kuna mara wewe unajaribu kujisaidia kwa njia tofauti na njia ya Mungu? Ndiyo, nawaza kama sisi zote tumefanya hivyo. Ukumbuke Mungu ana nguvu yote, anajua vyote, anajua kufanya kila kitu kwetu tukimwamini na kuvumilia mbele yake wakati Mungu anapopenda sisi kufanya hivyo.