Jambo rafiki. Tunatumaini ya kuwa wewe ni tayari kufuata mafundisho yetu katika Biblia. Una kitabu cha picha nawe. Angalia picha na sikiliza mashini ya sauti. Sasa angalia picha la kwanza. Picha hili linaonekana bila utaratibu, sivyo? Mbele dunia iwe sawa leo, vitu vyote vilichanganywa ovyo. Haukukuwa na watu, nyama, miti na vivyo hivyo. Kulikuwa na giza tu, lakini Mungu alikuwa. Katika Mwanzo sura moja shairi moja mpaka tatu tunasoma: katika mwanzo Mungu aliumba mbingu na dunia. Na dunia ilikuwa ukiwa na utupu, na giza lilikuwa juu ya uso wa kilindi. Roho ya Mungu akatulia juu ya uso wa maji. Mungu akasema, nuru iwe, na nuru ilikuwa. Sasa ugeuze kwa picha lifuatayo.